Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีแอบดู MSN ฝ่ายตรงข้ามป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีแอบดู MSN ฝ่ายตรงข้ามป่ะครับ

แบบว่าแฟนผมออน แล้วไม่ตอบผม เลยอยากรู้ว่าเค้ากะลังคุยกะใครอะ เช็คได้ป่ะครับ

ผมเคยเอาเมล์อื่นแอดไปแกล้งคุยแล้วถูกเค้าจับได้ T_T"

"ผมเคยเอาเมล์อื่นแอดไปแกล้งคุยแล้วถูกเค้าจับได้ T_T""

----------------------------------------------------

ไม่แปลกครับ ถ้าผมเป็นแฟนคุณ จับได้แบบนี้ ผมก็คงไม่อยากคุยกับคุณ มันน่ารำคาญ ไม่มีความเป็นส่วนตัว ถ้าคุณแอบดูได้จิง ถ้าเขาจะเลิกหรือทำอะไรที่คุณคิดไว้ คุณจะทำอะไรได้ ยังไงช้าเร็วก็ต้องมานั่งเสียใจ แต่ถ้าเขาไม่ได้ทำ แล้วไปแอบดูถ้าเขารู้เขาจะเสียความรู้สึกแค่ใหน แล้วถ้าเขารำคาญแล้วเลิกกับคุณ คุณจะโอ้เย่ใหม ที่คุณทำให้มันเป็นแบบนี้

แนะ นำให้เข้าวัด ฟังธรรมนะครับ จิตใจจะได้สงบ ไม่ฟุ้งซ่าน ถ้ายังเป็นแบบนี้ ไม่นานครับ ไม่ใครก็ใครต้องรำคาญไปข้างนึงแล้วเลิกกัน

ส่วนโปรแกรมไม่มีนะครับ นอกจากพวก โปรแกรม Hack หรือพวกโปรแกรม Remote ต่างๆ ซึ่งใช้ยากและไม่ขอแนะนำ
    Last edited by Zero_Master; 7 Oct 2006, 11:23:20.

Comment

โห ถ้าดูได้อย่างนั้นก็น่ากลัวมากๆ
      นอกจากไปดูพวก log ถ้ามีอยู่นะ

Comment

Comment

ถ้าทำได้แบบนี้คงถูกจับได้แน่เลยเรา..น่ากลัวจัง

Comment

อย่าคิดมาก คิดมากก้ทุกข์มาก

Comment

อย่าเศร้าใจไปเลย ครับใจแข็งเข้าไว้ครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                แบบว่าแฟนผมออน แล้วไม่ตอบผม เลยอยากรู้ว่าเค้ากะลังคุยกะใครอะ เช็คได้ป่ะครับ

ผมเคยเอาเมล์อื่นแอดไปแกล้งคุยแล้วถูกเค้าจับได้ T_T"

Comment

เหอๆ

Comment

ถ้าเขาคุยกะคนอื่นคงบล็อกคุณแล้ว เพื่อที่ว่าคุณจะได้เห็นว่าเขาไม่ออน

Comment

มีนะคับแอบดูเขาอ่ะแต่ไม่รู้วิธี รู้แต่ปลอยไวรัสขณะฝ่ายตรงข้ามเล่นเอ็มโดยที่ฝ่ายตรงข้ามไม่ต้องกดsaveอะไรเลย อิอิ (แต่ยังทำไม่ค่อยเป้นเพราะขี้เกียจไม่รู้จะเอาไปทำไม)

Comment

นั่นสินะ

ความจริง ไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการทุกครั้งไป

ความรัก ความเข้าใจ การให้อภัย ต่างหากที่ควรมี

----------------------------------

"ฝันร้ายเกิดแต่จิต ต้องดับที่จิต ไม่ใช่ที่ชีวิตคนอื่นนะโยม" มือปืน/โลก/พระ/จัน

Comment

น่าสงสาร แต่ไม่อยากให้มีเลย เดะซวย

Comment

โปรแกรมปล่อยวางครับ ผมใช้อยู่ ก็พอใช้ได้ ชีวิตเป็นสุขขึ้นเยอะครับ
                            รักกันจริงไม่ต้องห่วงอาไรหรอก

Comment

มีครับ ผมใช้ตรวจสอบหลานๆ ในบ้าน(มีคอมกันทุกบ้านเลยแลนกัน) ใช้ในทางสร้างสรรค์

แต่ในกรณีของคุณ ผมขอไม่แนะนำนะครับ โปรดอภัย

Comment

Working...
                              X