Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเรียกว่าเอามาโชว์หรือเอามาขายหน้าดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเรียกว่าเอามาโชว์หรือเอามาขายหน้าดีครับ

http://satanpig248.multiply.com/phot..._Case_Modify_1
    AMD Athlon XXX+ @1.1Ghz
    Ram Value Ram 256 MB
    VGA Galaxy GFX5500
    HDD Seagate 80G SATA
    M/B Asus XXX รุ่นไรจำไม่ได้
    2 noname Power Supply
    -----------------------------------
    พัดลม LED 80mm" 5 ตัว
    LED สีน้ำเงิน 11 เม็ด
    1 UV 220 V.AC. เล่นไฟบ้านซะเลย
    พัดลม 90ม.ม. 220V.AC. เกิดจากการเจาะอครีลิคผิด กะใส่พัดลม 8ซม. ดันเจาะ 8 ซม.พอดี เลยต้องหาพัดลม 9 ซม.มาใส่
    ทั้งหมดทำตอนว่างๆ เกือบสองเดือนถึงเสร็จ LED ทั้งหมดหาความรู้จากที่นี่มาลองผิดลองถูกดูครับ
    Last edited by satanpig; 11 Dec 2007, 19:38:20.

fyoเพราะเครียดตามลายเซ็น

Comment

ทามไม ภาพ แรกกับ สุดท้าย เหมือนคนละเครื่องกานหว่า @@a

ภาพน เล็กปายอะ มองไรมะค่อยรู้เรื่อง >.<"

Comment

ศิลปดี เอารูปมาลงกระทู้ดีกว่าครับ ไม่อย่าเปิดดู เน็ตช้า

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
          ทามไม ภาพ แรกกับ สุดท้าย เหมือนคนละเครื่องกานหว่า @@a

ภาพน เล็กปายอะ มองไรมะค่อยรู้เรื่อง >.<"
          เปิดฝาหน้าอยู่ครับ...รูปเลยออกมาแบบนี้
          งามครับ...สู้ต่อไปไอ้มดแดง

Comment

สวยดีครับ ทำจากอาไรครับ

Comment

กระดาษสมุดหน้าเหลืองครับ แปะๆใช้กาวลาเท็กซ์แบบเปเปอร์มาเช่ ชั้นเดียวก็พอแล้วพ่นแลคเกอร์ทับครับ

Comment

สวยมากครับ ไว้เอาการ์ตูนไปแปะเล่นมั่ง เนียน ๆ

Comment

Working...
                X