Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Firefox หน่อยคับวานผู้รู้ตอบทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Firefox หน่อยคับวานผู้รู้ตอบทีคับ

คือเวลาเปิด Firefox แล้วตัวหนังสือมันเล็กมากคับ แก้ได้ไหมคับผมปรับหน้าจอไว้ที่1024*76คับ เพิ่งหัดใช้คอมครับ

แบบง่ายๆนะ กด ctrl แล้วหมุนล้อที่เมาส์ครับ

Comment

ขอบคุณครับ ขอบคุณมากๆ
      Last edited by Pathfinder; 11 Dec 2007, 15:17:15.

Comment

ไปที่ Tool-->option --> font&coler Advance แล้วปรับตามรูปครับ
        Last edited by SunzabiLL; 22 Jul 2010, 18:12:14.

Comment

ถ้าจะทำวิธีนั้นก็ เลือก tab content ด้วยนะครับ

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

กด Ctrl กับปุ่ม + พร้อมกัน

Comment

ผิดห้องป่าวหว่าาาา

Comment

Working...
                X