Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดศึกพรีเมียร์ชิพอังกฤษ FM2007 ออนไลน์, มาเล่นออนไลน์กันคับ อ่านกติกาและวิธีการ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดศึกพรีเมียร์ชิพอังกฤษ FM2007 ออนไลน์, มาเล่นออนไลน์กันคับ อ่านกติกาและวิธีการ

ผมเป็นคนหนึ่งครับ ที่อยากเล่นแบบออนไลน์มาก ๆ

เพื่อน ๆ คนไหนว่างในช่วงเวลา 18.00 - 24.00

รับสมัคร แต่บัดนี้ ไปถึง 8 พฤษจิกายน เวลา 17.00 น.นะครับ

และในวันที่ 8 พฤศจิกายน 2549 เวลา 17.00 - 18.00 ที่ ก็แอด MSN มาคุยด้วยกันก่อนนะครับ

teesui@hotmail.com

(แอดไว้เลยตอนนี้ก็ได้ครับ ผมออน ตลอด)

โดยจะมาคุยกันถึงการเลือกทีมจะคุม และวิธีการเล่นออนไลน์

18.00 น. ก็เปิด ฤดูกาลเลยครับ จะมีกี่คนก็ไม่รอครับ

แล้วเจอกันนะครับ
Working...
X