Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermalright HR-03 Rev.A....เย็นสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อมาใส่ได้เลยไม่ต้องแปลงรูเหรอคับ

Comment

Comment

ทำไม่ค่อยเป็น...โทดครับ...ใส่ได้เลยครับไม่ต้องแปลงเลยครับ

Comment

Comment

หนักน่า ดูเลยตอนนี้ผมก็อยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ แต่หาแบบถูกใจไม่ได้เลย อยาก crossfire ด้วย อันนี้ทำไมมันใหญ่จังอะ

Comment

ใหญ่แต่เย็นสุดๆแล้วคับญี่ห้อนี้ไม่เคยผิดหวัง อิอิ

Comment

ตัวนี้เย็นสุดๆครับ ใส่ HD3870 ก็ได้ 8800GT ก็ได้

Comment

ผมว่า3870 ใส่Thermaltake DuOrb
                  ก็เย็นพอๆกับThermalright HR-03 Rev.A
                  ในเวฟที่เค้าทดสอบมาอะแต่ไม่รู้ว่าจะจิงแค่ไหน

Comment

Working...
                  X