Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลบไฟล์ write protected ยังไงฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลบไฟล์ write protected ยังไงฮะ

สวัสดีคับ..นี่เป้นกระทู้แรกของพ้มบน overclockzone เลยนะฮะ...ยังไงก้อขอฝากตัวด้วยนะฮับ...^_^
    เรื่องก้อมีอยู่ว่าพ้มซื้อ notebook(acer) จากงาน commart นะฮะ แล้วได้ของแถมเป้น handy drive ที่ฟังเพลงได้อ่ะฮะ..(ขอใช้ภาษาชาวบ้านแล้วกันนะฮะ)
    ปรากฎว่าข้างในมีเพลงกะมิวสิคของ girly berry อยู่อ่ะฮะ แล้วก้อม่ายสามารถลบทิ้งได้ด้วยยย เนื่องจากมันถูก write protected อยู่
    เลยอยากถามว่ามีวิธีที่จะทำให้ลบทิ้งได้มั้ยฮะ...คือเสียดายเนื้อที่อ่ะฮะ อยากเอาไปใช้อย่างอื่นมากกว่าอ่ะ
    ขอบคุณฮะ.......^_^

ถามผิดบอดแล้วน้องเอ๋ย MOD ย้ายด้วยเด้อออ......

Comment

ยินดีต้อนรับครับป๋มม
      เข้าใจครับ ว่าต้องการคำตอบ แต่วันหลังช่วยไปโพสที่บอร์ด Software ด้วยนะครับ

Comment

Working...
      X