Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลการใช้3DMARK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลการใช้3DMARK

ใช้โปรแกรม3DMark03 แล้วได้คะแนนมา1355นี้มันแปลว่าอะไรเหรอครับ

แปลว่้าไม่ค่อยแรงครับ ... อยู่ในระดับ " พอเล่นเกมส์ได้บ้าง "

Comment

7200หละท่าน

Comment

Originally posted by nutzuko View Post
        7200หละท่าน
        โอเคอยู่

Comment

แย่เลยกะเอามาเล่นเกมเลยนะตัวนี้ไหงห่วยจัง มีวิธีทำไห้ดีขึ้นป่าวครับ

Comment

Originally posted by loo View Post
            แย่เลยกะเอามาเล่นเกมเลยนะตัวนี้ไหงห่วยจัง มีวิธีทำไห้ดีขึ้นป่าวครับ
            ลำบากหน่อยอะครับ .. โน้ตบุ๊คไม่เอื้อสำหรับการ overclock มากนัก

Comment

http://www.alienware.com/product_det...EFAULT#pdp-nav รุ่นนี้เลยครับเหมาะกับการเล่นเกมสุดๆ ราคาแค่ $1,699 ลองคิดเป็นเงินไทยดิครับ

Comment

Originally posted by nutzuko View Post
                7200หละท่าน
                รุ่นไรครับ ได้ 7200 ถ้าเป็น notebook ถือว่า ไม่ธรรมดาเลย

Comment

หมายถึงการ์ดจอ 7200 go หรือเปล่าอ่ะ

Comment

7200go ชิพการ์ดจอไง มันไม่น่ามีมาผมว่า 7300 ก็ถือว่าเคและ ยังทำตัวต่ำมาอีก แร้วก็ดั๊นเอามาใส่อีก ยี่ห้อข้างบนอ่ะ กั๊กๆๆๆ

Comment

หมายถึงผลการทดสอบ3smarkอ่า

Comment

AXXX เทสได้
                        3D Mark 2001 SE: 15.900
                        3D Mark 2003: 8.200
                        3DMark 2005: 3.700
                        3DMark 2006: 2.200

แรงไหมคับ ^ ^

Comment

AXXX<<<บอกหน่อยสิท่าน

Comment

Working...
                          X