Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรเว่อ 7.11 ยังไงอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรเว่อ 7.11 ยังไงอ่ะ

ใช้ 3850 มี 7.10 อยู่แล้ว ต้อง uninstall ccc ทั้งหมดมั้ย

กดแค่ Remove ตัว ATI SoftWare Unistall Utility มันก็ถอดออกให้หมดทุกตัวของ ATI Driver ละครับ
    รีสตาร์ส 1 ที ค่อยลงเวอร์ชั่นตัวใหม่ นะ ( 7.11 )

Last edited by TWK.; 12 Dec 2007, 00:53:25.

Comment

ง่า ผมมือใหม่เจงๆ ใช้ xp นะคับ

Comment

ถอดด้วย ATI SoftWare Unistall Utility ครับผม เอาออกให้เกลี้ยงดีกว่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          กดแค่ Remove ตัว ATI SoftWare Unistall Utility มันก็ถอดออกให้หมดทุกตัวของ ATI Driver ละครับ
          รีสตาร์ส 1 ที ค่อยลงเวอร์ชั่นตัวใหม่ นะ ( 7.11 )

ผมก็เอาออกตามนี้ครับ ATI SoftWare Unistall Utility ไม่เหลือหรอลงใหม่หมด

Comment

เข้าใจแล้ว คับผม

Comment

แล้ว สำหรับ vista ละครับ ผมงงตั้งหลายรอบแล้ว

Comment

up

Comment

Originally posted by sawamura View Post
                  แล้ว สำหรับ vista ละครับ ผมงงตั้งหลายรอบแล้ว
                  vista ก็ทำเหมือนกันแหละครับ

Comment

Working...
                  X