Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมน์บอร์ด P5K DELUXE WIFI กับ P5K-E WIFI จ่ายไฟกี่เฟสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมน์บอร์ด P5K DELUXE WIFI กับ P5K-E WIFI จ่ายไฟกี่เฟสครับ

เมน์บอร์ด P5K DELUXE WIFI กับ P5K-E WIFI จ่ายไฟกี่เฟสครับ เผื่ออนาคตจะได้เล่น Q6600 หรือ เพนรินน์ นะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ แล้วถ้า P5K DELUXE WIFI มีคนจะขายเพิ่งไปเครมได้ของใหม่มา 6500 กับ P5K-E WIFI ของใหม่ราคา 6600 เลือกอันไหนดีครับ ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ (อ้อกะเอามา Oc ด้วยนะครับ)

ไม่มีใครตอบเลยหรอครับ ช่วยผมหน่อย

Comment

ช่วยบอกผมทีครับ

Comment

เชียร์ ตัวเต็มครับ ไม่ E

Comment

P5K DELUXE WIFI 8 เฟส
          P5K-E WIFI ก็ 8 เฟส เหมือนกันครับ

ส่วนที่ถาม ถ้าเป็นผม ผมเลือก P5K DELUXE WIFI

Comment

8 เฟสครับ ทั้งคู่เลย แต่ให้เลือกผมเอา p5k-e wifi ครับ
            ทั้ง 2 ตัว oc ได้แทบไม่ต่างเลยครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

เติม E มีอัพอย่างอื่นเหมือน ถังอี ร๊อคแมน

Comment

P5K-E ครับ ไม่ต่างครับ OC ก็ไม่ต่างครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    8 เฟสครับ ทั้งคู่เลย แต่ให้เลือกผมเอา p5k-e wifi ครับ
                    ทั้ง 2 ตัว oc ได้แทบไม่ต่างเลยครับ
                    เป็นผมก็เลือก p5k-e wifi คับผม

Comment

-E ด้วยคน

Comment

ผมก็ -E ครับ

Comment

Working...
                        X