Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันที่15 จะไปเอา N/B ที่จองไว้ในงาน commart อ่ะครับ ต้องตรวจสอบอะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันที่15 จะไปเอา N/B ที่จองไว้ในงาน commart อ่ะครับ ต้องตรวจสอบอะไรบ้าง

คือผมซื้อ N/B ในงาน commart มาอ่ะครับแต่ของหมด เขาเลยไห้ไปรับที่ ฟอร์จูน อ่ะครับ

ผมซื้อรุ่น Compaq Presario V3192TU

วันไปรับของเนี่ยต้องดูอะไรบ้าง ตรวจสอบเครื่องตรงไหนบ้าง หรือ อะไรอื่นๆ อีก

ช่วยบอกด้วยนะครับ เพราะไม่เคยมี N/B เลย ตัวแรกเลยไม่อยากมีปัญหา

แล้วรุ่นนี้พอเล่นเกมส์ need for ได้ป่าวคับ

ram เครื่องมัน512

การ์ดจอ Intel Graphics Media Accelerator 950 upto 128MB share vRAM

มันเขียนมางี้อ่ะครับ พอเล่นได้ไหม ผมไม่เข้าใจเหมือนกัน

แล้วมันจะ up การ์ดจอไห้ไหมครับ แบบว่าเปลี่ยนเป็นการ์ดจอดีๆอ่ะครับ

แล้วถ้าไม่ได้ต้องทำไงอ่ะคับ ไม่อยากเปลี่ยนเครื่องอ่ะครับ แม่ว่า

ช่วยตอบผมด้วยนะครับ ขอบคุนครับ
    Last edited by Mon SiaM; 8 Nov 2006, 00:37:42.

พิมพ์ชื่ิอรุ่นผิดป่ะครับ .. หาข้อมูลไม่เจอ

Comment

โปแกรม CPU-z
      แล้วก็โปรแกรม check dead pixel ครับ (ไปที่เว็บ thaiware search ว่า dead pixel ครับ)

Comment

ร้านดีๆมีโปรเทสให้ลูกค้าคับ ดู จุดบอดสว่าง ดูเสป็กว่าตรงไหม แรม ขนาดฮาสดิส ซีพียู ดูๆๆๆ และอย่าใจร้อน ค่อยๆดู

เกมส์นีดที่ว่ามะน่าจะไหว อัปการ์ดจอ (ชิพ) ไม่ได้ครับ

วันหลังโพสเสป็กมาให้ดูด้วยเลยคับ จะดีมาก คนตอบจะได่สะดวกไม่ต้องไปหาดูเอง นะงับ

Comment

Working...
        X