Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าความร้อนขนาดนี้นี่ปกติหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าความร้อนขนาดนี้นี่ปกติหรือเปล่าครับ

ผมวงกลมไว้น่ะครับ ร้อนมากไปหรือเปล่า
    อันนี้เปิดไว้ประมาณ 2 ชั่วโมงกว่า ร้อนไปมะเนี่ยยย
    Last edited by us---army; 5 Mar 2008, 09:08:03.

แล้วตะกี๊ลองเอาโปรแกรมที่ท่าน อิมพีเรียล เอามาแจกไปเทสดู ออกมาอย่างนี้
    Last edited by us---army; 5 Mar 2008, 09:07:56.

Comment

ช่วยลงความเห็นหน่อยนะครับทุกท่าน เหอๆๆๆๆ

Comment

50 องศา ถ้าถามผม ผมว่าไม่ร้อนครับ
        ----------------------------
        ร้อนสำหรับผมเกิน 65 องศา ขึ้นไปครับ
        ----------------------------
        แต่ถ้าอยากเย็นกว่านี้ลองหาทางจัดระบบ ระบายความร้อนในเคสดูครับ

Comment

ไม่ร้อนนะ ของผมรันโปรแกรมนั้นเต็มที่ 60 คับ^^"

Comment

ฮาร์ดดิสควรจะร้อนไม่เกินเท่าไรครับ
            แล้วไอ่ system มันหมายถึงอะไรครับ เมนบอร์ดหรือเปล่า

Comment

Originally posted by us---army View Post
              ฮาร์ดดิสควรจะร้อนไม่เกินเท่าไรครับ
              แล้วไอ่ system มันหมายถึงอะไรครับ เมนบอร์ดหรือเปล่า
              ใช่ครับ

Comment

Working...
              X