Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงประกาศ จากวินโดว์!!@@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงประกาศ จากวินโดว์!!@@@@

lสวัสดีครับพี่น้อง กระผมมีปัญญากับเจ้าตัววินโดวของผมอ่ะครับ
    ผมลง วินโดว์ xp v7 (October)แล้วเกิดปัญญา
    เล่นๆ คอมอยู่แล้วมีเสียงดังขึ้นมาอ่ะครับ
    ตึ่ง ตึง ตึ้ง ตึ๊ง ตึ๊ง ตึง ตึง ตึ่ง ตื๊ด... ตื๊ด... ตื๊ด...
    ทุกๆ 5-10 นาที ไม่รู้เพราะอาราย

งงชิหายเรย ใครเป็นมั่ง ช่วยบอกหน่อยครับ
    หรือเกิดจากอะไรครับ ไวรัสรึเปล่า ใช้ นอทท

รีบตอบด่วนครับ เจ้าาานายยย

มีไซด์บาร์ปะคับ ถ้าใช่ อาจจะเปนเสียงเตือนเวลาอะ ผมเคยใช้ ตอนนี้กลับมาใช้oriละ เรวกว่ากันเยอะ

Comment

ปิด enable chime ตรง option ของ นาฬิกาอะงับ

Comment

Working...
      X