Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ galaxy 7900 gs แล้วเล่นDOTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ galaxy 7900 gs แล้วเล่นDOTA

ไม่รู้ว่าเป็นที่ไดวเวอร์ของผมหรือเป็นที่ตัวเกมส์กันแน่ครับ เพราะโหลด DOTA 6.49 AI(เล่นคนเดียว)แล้วมันมีอาการหน่วงๆอยู่ช่วงหนึ่งอะครับหลังจากเล่นไปประมาณ 7-10 นาทีเป็นๆหายๆ ผมไม่แน่ใจว่าเป็นที่ตัวเกมส์Versionที่โหลดมาไม่สมบูรณ์หรือเป็นเพราะว่าไดรเวอร์กันแน่ครับ ขอโทษทีครับ ที่จำไดร์เวอร์ว่าversionอะไรไม่ได้ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน แต่เป็นไดร์เวอร์ version ใหม่ที่เพิ่งโหลดจากเวบ nvidia เลยอะครับ จำได้ว่าโหลดประมาณ 2อาทิตย์ที่แล้ว ก่อนเปลี่ยนไดร์เวอร์ก็เป็นเหมือนกันครับอาการนี้ ถ้าใครเป็นเหมือนกันหรือมีไดร์เวอร์ version ที่แก้ปัญหาได้ก็ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    specเครื่องผม Intel E4400,M/B P5B,Ram kinton 667 1G*2,VGA Galaxy 7900gs, power enermax 460w,HD 160G

เครื่องนี้ DOTA สบายอยู่แล้วครับ อย่าว่าแต่ DOTA เลย โปรสตีทเปิดสุดหมดก็ได้

ผมว่าอาจจะเป็นปัญหาอื่นนะครับ เกี่ยวกับพวกซอฟแวร์ หรือไม่ก็ DOTA 6.49AI ยังไม่สมบูรณ์

Comment

AI มันมีปัญหาครับ เป็นปกติ

Comment

Working...
      X