Announcement

Collapse
No announcement yet.

Company of Heros มีปัญหานิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Company of Heros มีปัญหานิดนึงครับ

พอเล่นจบด่าน 1 กด Continute แล้ว

เครื่อง รีสตาร์ทเฉย งง เลย

ใครมีคำแนะนำ บอกด้วยนะครับ

P4 2.4 A
    Ram 1 Gb Dual
    Gecube 9550 XT

ปรับภาพที่ สูง ถึง กลาง 1024*786 ขอบคุณครับ

อ่ะเค หมดปัญหาแล้ว
    เล่นอยู่ ๆ กำลังมันส์สุดยอด

-----------------------
    ถามต่อว่า เกมส์นี้ เล่นโหมด เนื้อเรื่องได้ฝ่ายเดียวหรอ ??

-*- เล่นได้แต่ อเมริกา เพื่อคนอเมริกา

Comment

ทำไงให้หมดปัญหาอะครับ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
        อ่ะเค หมดปัญหาแล้ว
        เล่นอยู่ ๆ กำลังมันส์สุดยอด

-----------------------
        ถามต่อว่า เกมส์นี้ เล่นโหมด เนื้อเรื่องได้ฝ่ายเดียวหรอ ??

-*- เล่นได้แต่ อเมริกา เพื่อคนอเมริกา
        ใช่คับ เล่นได้ฝ่ายเดียวในโหมดเนื้อเรื่อง

Comment

ตะก่อนใช้9250เล่นก็เล่นได้นะครับ
          ตอนนี้ใช้9600ยังไม่ได้ลองลงใหม่เลยเพิ่งเปลี่ยนHDDไป
          อย่างอื่นก็สเปกใกล้เคียงกันเลยครับ
          แต่ผมปรับภาพตามที่มันกำหนดมาให้นะครับ แต่มันจบด่านแล้วไม่น่าเกี่ยวนะ

Comment

ซื้อเกมของจิง แล้ว up patch ล่าสุดดิครับ เกมนี้มัน Compatible กับ Nvidia มากกว่าครับ
            ทำใจนะ

Comment

Working...
            X