Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำแผ่น Boot Norton Ghost 12

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำแผ่น Boot Norton Ghost 12

อยากทราบว่าวิธีการทำแผ่น Boot ของ Norton Ghost 12
    ทีครับ รบกวนจริงๆครับ
    จำเป็นต้องใช้มากครับ เพราะว่าคอมมีปัญหาครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ทำไมต้องเป็น 12 ด้วยอะครับ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
      ทำไมต้องเป็น 12 ด้วยอะครับ
      ก็ผมโหลด 12 มาไงครับ
      อีกอย่างที่ต้องเป็น 12 เพราะ เวอร์ชั่นอื่น ผมทำเป็นแล้วอะครับ ท่านอื่นๆก็ทำเป็น
      ที่อยากรู้ก็เพราะเวอร์ชั่น 12 ผมทำไม่เป็น และ ยังไม่เห็นมีใครโพสบอกวิธีทำเลยครับ
      เพราะมันทำไม่เหมือนกัน
      จากที่รู้ๆมาอะครับ

Comment

ผมหาข้อมูลมาทุกที่แล้วอะ ยังไม่เจอ ของ V 12 เลย
        รบกวนท่านผู้รู้ทีครับ หาไม่เจอจริงๆ

Comment

แล้วตัว 12 มันต่างกับตัวอื่นยังไงหรือครับ

ปกติผมใช้ที่มันมากับแผ่น HIREN อะ

Comment

อย่างอื่นผมไม่รู้นะครับ แต่ตัว 12 มันบู๊ตมาแล้วมองเห็น RAID partition ที่อยู่บน ICH8R ได้แหล่ะครับ ตัวอื่นๆมองไม่เห็น

Comment

ผมก็อยากทำเป็น boot Ghost V12 หาgoogleเหมือนกัน หายากชิปป๊อด เลยอ่ะ ตอนนี้หายังไม่เจอเลย

Comment

Originally posted by Multimark View Post
                อย่างอื่นผมไม่รู้นะครับ แต่ตัว 12 มันบู๊ตมาแล้วมองเห็น RAID partition ที่อยู่บน ICH8R ได้แหล่ะครับ ตัวอื่นๆมองไม่เห็น
                นอกจากเรดบน ICH8 แล้ว ชิปอื่นๆได้ลองบ้างเปล่าครับ เพราะน่าสนใจมากเลย..

Comment

Working...
                X