Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI HD2600 pro ram512 เทียบกับตัวไรได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI HD2600 pro ram512 เทียบกับตัวไรได้มั่งครับ

ตามหัวข้อเลยงับว่าจะเอาไปเทียบเล่นเกมออนไลท์

น่าจะพอ กับ X1600XT

Comment

8600gt คับ แต่ 2600xt ภาพนั้น สีสดกว่ามากเห็น กันชัดๆ

ท่าจะเอาคุ้มค่าเอา 2600xt ไป คับ คุ้มค่ามากๆ

Comment

ขอบคุงงับมีเงิน3พัน เอิ้กๆๆ คงได้แค่ตัวนี้

Comment

256 bit ป่าว (ไม่รู้หรอกนะว่ามันดีกว่าไหม)

แต่เคยใช้ 9550 64Bit DX9 ช้ากว่า GF2Ti DX8 ก็แล้วกัน

Comment

จะขายเหรอค๊าบ *-*

Comment

DDR-2 หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
              X