Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลอง(จินตนาการ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลอง(จินตนาการ)

ผมอยากให้ 8800 GT และ HD 3870 มันรวมกันได้ใน M/B เดียวกันได้อ่ะ จะ CF หรือ SIL ก็แล้วแต่ (มีใครคิดแบบผมมั่ง) ผมจะซื้อทั้ง 2อันเลย 55555555
    Attached Files

มันจะกลายเป็น Cross SLI อิอิ

Comment

คงจะเป็นไปได้ยากอะ แต่ถ้ามีจริงๆคงจะสนุก

Comment

แหม คงเหมือนเอาหมากับแมวมาอญุ่ในเคสเดียวกัน

Comment

-*- ถ้าคิดต่อ น่าจะเอา CPU ของ Intel + AMD รวมเป็น 8 คอร์
          ในบอร์ดเดียวท่าทางจะแรงน่าดู แล้วบวกกับ Cross Sli อีก โอ้ว...เกินคำบรรยาย

Comment

เสือ2สองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ อิอิ...

Comment

ATi vs nvidia แค้นนี้มิอาจร่วมผืนปฐพีเมนบอร์ดเดียวกัน หุหุ

Comment

คิดแล้ว ก็น่าสนใจครับ อิอิ 2ค่ายในบอร์ดเดียวกัน ตีกันตายเลย

Comment

Working...
                X