Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำด้วยครับ BIOS XFX 8800 GTS 320 MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำด้วยครับ BIOS XFX 8800 GTS 320 MB

BIOS XFX 8800 GTS 320 MB คือ
    1. BIOS ตัวนี้ถ้าเรา UP แล้วจะมีผลดีหรือผลเสียอะไรบ้างครับ
    2. ช่วยแนะนำวิธีการ UP ให้ด้วยนะครับ
    3.เรื่องประกันมีผลอะไรบ้างครับถ้ามีจะได้ไม่ UP ครับ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ
    Last edited by pik_1_2; 19 Dec 2008, 01:20:24.

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

อยากรู้มากครับ

Comment

ของผมก็เป็น

ผมก็เป็นนะครับ a disk read error occurred press ctrl+alt+del to restart พอเอาคอมไปเสียบกับร้านซ่อมคอมมันไม่ขึ้นอ่ะเป็นที่อะไรหรอครับ งงมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

3.เรื่องประกัน ไม่เป็นไร เครมได้ครับ

เรื่องอื่นต้องรอท่านอื่นมาตอบ งับๆๆ

Comment

Working...
            X