Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

คือเวลาเข้าเกมส์ทุกเกมส์ จอมันจะกระพริบไม่หยุดอะครับ

จนทำไรไม่ได้เลย ได้แต่กดออก ใช้ fx5200 c มันบวม ด้วยอะ

ใช้ไดร์เวอร์ 163.75

คาดว่าเปนที่การ์ดนั้นแหละครับ ลองให้ร้านอิลเ็คทรอนิคแถวบ้าน เปลี่ยนcให้ ดูครับ

Comment

ไม่เข้าเกมส์ปกติใช่มั้ยครับ ถ้าเป็นงั้นผมว่าการ์ดจอเน่าล่ะครับ หรือถ้าไม่แน่ใจ เปลี่ยน Driver เก่า ๆ มาลองดูก็ได้นะครับ เผื่อว่ามันไม่เน่าจริง

Comment

ถ้าเปลี่ยน c นี้กี่บาทอะครับ - -(ไม่มีตัง)

พอมีเว็บโหลดไดร์เวอร์เก่าๆไหมครับ

Comment

ตัวC นะ ไม่ถึง 15 บาท แต่ค่าแรงนี้ซิ เป็น 100

Comment

Working...
          X