Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ PowerColor ATI X550 256M / ATI X1550 256M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ PowerColor ATI X550 256M / ATI X1550 256M

ที่ร้านเกมส์ผมใช้ PowerColor ATI X550 256M / ATI X1550 256M อยากทราบว่าควรลง ATI Driver เวอร์ชั่นไหนดีครับ

Catalyst 7.10 RC4 WinXP

Catalyst 7.10 WinXP 64bit

ผมไม่ค่อยสันทัดในเรื่องนี้สักเท่าไร ช่วยตอบหน่อยนะครับ

คำถามคือใช้ Windows XP 64 Bits หรือเปล่า ถ้าไม่ใช้ก็ลงตัวนี้ครับ
    - Catalyst 7.11 WinXP ครับ

Comment

ขอโทดครับพี่แล้วผมจะรู้ได้ไงว่าเป็น WinXP 64bit หรือปล่าว ผมจะดูยังไง และมีวิธีการดูยังไง ครับช่วยชี้แนะนำทีครับ มือใหม่หัดเรียนคอมครับ

Comment

Originally posted by WORK2NET View Post
        ขอโทดครับพี่แล้วผมจะรู้ได้ไงว่าเป็น WinXP 64bit หรือปล่าว ผมจะดูยังไง และมีวิธีการดูยังไง ครับช่วยชี้แนะนำทีครับ มือใหม่หัดเรียนคอมครับ

คลิ๊กขวา Mycom --> Propperty ครับ

Comment

Originally posted by WORK2NET View Post
          .....

Comment

Working...
          X