overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: call of duty 4 ด้วยคน(ช่วยพาออกไปที)

Default call of duty 4 ด้วยคน(ช่วยพาออกไปที)

มันเป็นด่านที่มีการยิงรถถัง 3-4 คันแล้วจับเวลา 3-4 นาทีให้ไปให้ทันเครื่องออก คับแต่มันเยอะมากไปไม่ทันสักที่ทำไงดีครับ มีรูปด้วย
    รูป รูป

OverclockZone Member

ด่านนี้ผมวิ่งลุยแหลกเลยคับ อุอุ ใช้เครื่องบินช่วยด้วยคับ ตัวเลขสักปุ่มอะ จะเรียกเครื่องบินมาช่วย

Quote Originally Posted by beam View Post
    ด่านนี้ผมวิ่งลุยแหลกเลยคับ อุอุ ใช้เครื่องบินช่วยด้วยคับ ตัวเลขสักปุ่มอะ จะเรียกเครื่องบินมาช่วย
    ผมก็วิ่งครับ เครื่องบินก็ขนมา ตายกับตายฮืมๆ

OverclockZone Member yeeha35's Avatar

- -ให้ไปทางขวาครับ จากรูป จะมีบ้านทางขวาให้ไปทางนั้นเเล้ว เฉียงขึ้นข้างบนไปเรื่อยๆ อย่าตรงไปทางนั้นจากในรูปเพราะมีอีกหลายปาตี้ มาT T

อ่อ ก่อนเข้าเกมตอนโหลด มันมีเเผนว่าจะไปทางไหนไม่ได้ดูอะจิ อิอิ
    Last edited by yeeha35; 13 Dec 2007 at 20:34:01.

OverclockZone Member Macro's Avatar

วิ่งลุยไปเรื่อยๆ แล้วกด Tab ดูบ่อยๆ เท่านี้ก็ผ่านแล้วขอรับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

วิ่งหนีให้เร็วๆ ไปที่จุดหมายไม่ต้องสนใจใครขึ้น ฮอร์ ไปเลย หุหุหุ
    *ผมสูมันยิบตา เลยไม่ผ่านซักที งง ตั้งนาน ^^"

Quote Originally Posted by yeeha35 View Post
    - -ให้ไปทางขวาครับ จากรูป จะมีบ้านทางขวาให้ไปทางนั้นเเล้ว เฉียงขึ้นข้างบนไปเรื่อยๆ อย่าตรงไปทางนั้นจากในรูปเพราะมีอีกหลายปาตี้ มาT T

อ่อ ก่อนเข้าเกมตอนโหลด มันมีเเผนว่าจะไปทางไหนไม่ได้ดูอะจิ อิอิ
    แผนที่ดูบ่อยมากๆครับแต่มันโดนขวางทางอยู่ ขอบคุณทุกๆคนครับ กลับไปสู้ตายต่อ ลุยแหลก ย้๊ากกกกกกก!!!!!!

OverclockZone Member social's Avatar

โกยเลยพี่ โกยเลย ยิงไม่ทันมันหรอก

OverclockZone Member devilnat's Avatar

วิ่งๆๆๆๆ

ทำลายรถถังให้หมดแล้วฝ่าไป ศรัตรูเยอะเจงๆ

OverclockZone Member amed's Avatar

วิ่งลุยไปเลย แต่ผมติดด่านให้เข้าไปหยุดเวลาที่ยิงจรวด เข้าไปแล้วหาห้อง control ไม่เจอ ใครรู้บอกหน่อย

OverclockZone Member nine8668's Avatar
    ม.หัวเฉียวบางนาตราดหรือลาดกระบัง

ไปเอาปืนใหญ่ในบ้านครับมายิงรถถัง แล้วกด7เรียกเครื่องบินทิ้งระเบิดพวกมันตายเรียบ
    แต่เรียกเครื่องบินทิ้งระเบิดได้แค่9ครั้งนะครับต้องเรียกไปวิ่งไปให้เร็วๆ

OverclockZone Member nine8668's Avatar
    ม.หัวเฉียวบางนาตราดหรือลาดกระบัง

Quote Originally Posted by amed View Post
    วิ่งลุยไปเลย แต่ผมติดด่านให้เข้าไปหยุดเวลาที่ยิงจรวด เข้าไปแล้วหาห้อง control ไม่เจอ ใครรู้บอกหน่อย
    ต้องไปวิ่งไปตามหัวหน้าครับยิงตามไปเรื่อยๆแล้วจะเข้าไปในห้องควบคุวม
    เดินขึ้นไปที่มันมีคอมพิวเตอร์วางเยอะๆจะเจอคีบอดมีนจะเป่งสีทองๆ

ผ่านแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบ วิ่งสู้ฟัดจิงๆ เหนื่อยสุดๆ

OverclockZone Member amed's Avatar

หัวหน้าเรารออยู่ข้างนอกครับ เข้าไปในห้องที่มีไฟแดงๆ ไม่มี keyboard อะไรเลย ดูแผนที่แล้วก็ตรงจุด

ผมลุยแหลกๆๆๆ วิ่งลงร่องทางซ้ายมือ เข้าไปในบ้านไม่สนอะไร โกยอย่างเดียวครับ
    อยากถามว่า Call Of Duy 4 เปิดเฟรมเลตยังไงคับ

OverclockZone Member yeeha35's Avatar

- -ถ้าเล่นเเบบยาก (4lv ผมเล่นlv3) พยามวิ่งผ่านหลายทีละ ไม่ได้หรอก มันไม่ทันเวลา
    ลอดบ้านไปทางขวาบนของเเมพดีกว่านะคับ ง่ายๆเลย หลงฝ่าไปเกือบชม.

OverclockZone Member splintercell_pandora's Avatar

วิ่งเข้าบ้านหลังที่อยู่ทางขวามือแล้วทะลุออกไปเลย...

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

เรียก ฮ. มาถล่ม เคลียร์ทาง....
    หลังจากนั้น.............โกยยยยยยยยยย.................ย

เก็บปืนขึ้นบ่า วิ่งดาหน้าลูกเดียวครับ เจอที่โดดได้เป็นโดด มันจะยิงไล่หลังมาก็อย่าไปสู้ ลงไปตืนเขาเพื่อพอกับ ฮ. ให้ได้ก็พอ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks