Announcement

Collapse
No announcement yet.

....ทำเคสใช้เองดีกว่า....[test bed]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hon_zaza View Post
    ดีจังประหยัดด้วย ของผมมีประมาณนี้ครับ
    ทำเองตามประสา คนไม่มีตัง

[ATTACH=CONFIG]2578680[/ATTACH]
    [ATTACH=CONFIG]2578682[/ATTACH]
    [ATTACH=CONFIG]2578683[/ATTACH]

Comment

• อัยย๊ะ!! สวยหนัด!!

Comment

• สวยงามมากครับ ผลงานเยี่ยม เห็นแล้วคุ้มค่า

Comment

• สวยๆๆ ทั้งนั้น เลย เดียวปรับเเต่งซักหน่อยดี กว่า

Comment

• สวยๆทุกท่านเลยอะ //เอ่อพี่ๆครับ พอดีผมอยากโมสวิตเป็นแบบสวิตเครื่องบินอะครับ มันต่อยากไหม แล้วต้องต่อยังไงอะครับ

Comment

• กำลังทำอยู่ครัยเสดจะมา ให้ติชมมั้ง อิอิ

Comment

• โล่งโปร่งสบาย

Comment

• Originally posted by hon_zaza View Post
                  ดีจังประหยัดด้วย ของผมมีประมาณนี้ครับ
                  ทำเองตามประสา คนไม่มีตัง

[ATTACH=CONFIG]2578680[/ATTACH]
                  [ATTACH=CONFIG]2578682[/ATTACH]
                  [ATTACH=CONFIG]2578683[/ATTACH]
                  ข้างบนเกจวัดอะไรคับ
                  ที่ไหนขายบ้าง จะหามาติด

Comment

• อยากลองทำบ้างอ่ะครับ รบ กวนบอกขนาดที่พี่วัดแผ่นอะคริลิกแต่ละส่วนหน่อยได้มั้ยครับ

Comment

• กำลังลอกเลียนแบบครับ ไม่รู้จะเสร็จไหม ฮ่า ๆ

Comment

• ขุดๆ สวยๆ ชอบมากๆ

Comment

• ขุดไว้ก่อน หลังๆมานี้ ทู้หายหมด

Comment

• อะคลิคลิต้องให้หนาไหมครับแล้วซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

• 2016

Comment

• 2019 แก้ลิงค์รูปให้แล้วนะคร้าบบบ สำหรับท่านที่ PM มาขอรูป

Comment

Working...
                                X