ถามเรื่อง ขนาดของถ่านเมนบอร์ด (ถ่านดุม) ของโน๊ตบุํ๊๊ค IBM T42
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ถามเรื่อง ขนาดของถ่านเมนบอร์ด (ถ่านดุม) ของโน๊ตบุํ๊๊ค IBM T42

OverclockZone Member

Red face ถามเรื่อง ขนาดของถ่านเมนบอร์ด (ถ่านดุม) ของโน๊ตบุํ๊๊ค IBM T42

คือพอดี notebook IBM T42 ของผมถ่านหมด ก็เลยว่าจะซื้อมาเปลี่ยนแต่ไม่รู้ว่าจะซื้อขนาดใหนดี แนะนำด้วยนะครับ แล้วมันอยู่ส่วนใหนของเครื่อง notebook อะครับ

OverclockZone Member Satanic's Avatar
    ดาวเคโรน สังกัด K66

แงะเลยครับท่าน เดี๋ยวก็เจอ อิอิ ล้อเล่นครับ รอท่านต่อไป

OverclockZone Member xxxxxz's Avatar
    ประชาสงเคราะห์16

ของ ibm ส่วนมากที่เจอมันใช้ถ่านแบบถังกลมๆ มีสายเสียบเหมือนพัดลม vga อยู่ประมาณใต้ battery
    ต้องซื้อ spare part มันมันเปลี่ยนเท่าน้น - -*

Bookmarks

Bookmarks