Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงพังเนื่องจากเมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงพังเนื่องจากเมา

สาเหตุ : เพื่อนมากินเหล้าที่บ้าน เปิดแดนซ์ซะ
    acer : โมโห "กุหนวกหูเว้ย" เด๋วแกล้งตายซะเรยนี่
    แก๊แก่ : เฮ้ย ไอซ์ .... ลำโพงดับไปข้าง
    อาการ : ลำโพงแตกแคร่กๆๆๆๆๆฟังไม่ได้ศัพท์แล้วครับ เดี๋ยวติดเด๋วดับด้วยข้างซ้ายข้างเดียวนะ
    ข้างขวายังอยู่เหมือนเดิม
    สาเหตุ : คนใช้เสีย และ ลำโพง ตัวเล็กไปหน่อย รับเพลงแรงๆเหมือนใจเจ้าของไม่ไหว

คำถาม = เสียค่าซ่อมไหมหว่า เท่าไหร่ค้าบบบ เพิ่งซื้อ 1 พ.ย. นี้เอง เฮ้อ กลุ้ม...(สงสัยประกันไม่รับเย็บ)
    ปล.อย่าให้คนเมาๆ(รวมตัวเรา)มายุ่งกะ NB เด็ดขาดเพราะไม่รู้ว่าแก้วจะหกเมื่อไหร่และลำโพงจะแตกเมื่อไหร่ ฮือๆๆๆ

เคลมได้ เลย ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ บอกว่าอยู่ดีๆมานก็เสียครับ บีบน้ำตาด้วยนะ จะได้ส่งชิงตุ๊กตา(ดอก)ทอง

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
      เคลมได้ เลย ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ
      เอาจิงดิคับ เล่าว่าไงครับ แนะนำทีพี่
      ได้ตัวใหม่กริ๊กๆๆๆ เลยเรอะครับ
      ว้า ขี้เกียจ แบคอัพแฮะ

Comment

เคลมโลดครับ

Comment

ซ่อม 10000%

Comment

กินเหล้ายี่ห้อไรครับ เอาใบเสร็จค่าเหล้าไปเคลมโลด 5555555555

Comment

เคลมโลด อย่าบอกความจริงหมดละกันครับ เอาเป็นว่า"อยู่ดีๆมันก็พัง" ก็เข้าทีน่อ..

Comment

ว้า ฮะ ฮ่า โสนะน่า ขี้เมา
                ขอให้เครมได้เร็วๆเน้อ

Comment

Working...
                X