Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับซิมเน็ตหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับซิมเน็ตหน่อย

ถ้าใช้ซิมธรรมดาอยู่จะเปลี่ยนเป็นซิมเน็ต ต้องโทรไปที่ศูนย์หรือต้องซื้อเบอร์ใหม่ครับ
    แล้วค่าบริการเท่าไรมีโปรโมชั่นอารายดีๆ
    ขอผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

ซิม เน็ตเปลี่ยนไม่ได้ครับ ต้องซื้อเอาใหม่เลย
    โปรตอนนี้คือ เสียค่ารายเดือน 99 บาท ได้เน็ต 30 ชม. (มั้งครับไม่รู้เปลี่ยนยัง)
    อันเก่า ฟรี 40 ชม. ต่อ เดือน งิงิ ผมใช้อยุ่ แต่เด๋วนี้มันโทรถูกนะ
    ครั้งแรก 3 บาท ต่อไป 25ตังค์ 24ชม.อ่ะ ดีกว่า 49 บาทต่อ 60 นาทีเยอะแยะ
    ผมใช้เล่นเนตในกรมอยู่ 1.5 ปีอ่ะ ดีนะ เร็วดี EDGE นะ GPRS งั้นๆอ่ะ ช้าหน่อยนึง
    แต่ตอนนี้ ตอบผมด้วยนะ ว่าทำไงดีจะ แชร์เน็ตผ่านไวร์เลสได้
    งืมๆๆๆ

Comment

แล้วราคาซิมประมาณเท่าไรอ่ะ
      แล้วคำถามของท่านอ่ะ บอกตามตรงเลยน่ะว่าผมไม่รู้จริงๆ แต่เดียวลองหาให้ ถ้าหายเจอก็จะมาตอบให้น่ะ

สุดท้ายขอขอบคุณสำหรับขอมูลนะครับ

Comment

Working...
      X