Announcement

Collapse
No announcement yet.

Klipsch Promedia GMX 2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Klipsch Promedia GMX 2.1

เพิ่งถอยลำโพงมาฟัง
    Attached Files

ตัวเดิมที่ใช้อยู่ Inspire 5300 + Subwoofer ของ Philips ที่ซื้อมาจากท่าน WEPCOPY
    Attached Files

Comment

คงต้องเปลี่ยนสายตัว Sattelites ใหม่ให้ใหญ่ขึ้นต้องราคาเมตรละกี่บาทดีครับ

Comment

เท่าไหร่ครับ มีประกันมั้ย แล้วเป็นไงบ้างครับ

Comment

ลำโพงเทพแล้ว ซาวการ์ดต้องเทพด้วย หึหึ

Comment

Originally posted by kampian View Post
            เพิ่งถอยลำโพงมาฟัง

ซื้อมาเท่าไร ที่ไหน เหรอครับท่าน

Comment

มันเป็นตัวโชว์นะครับ ตัวเดียวเท่านั้นร้านบอกว่า ขายยากมากๆๆ 1 ปีที่ไม่ได้ขาย หรือขายไม่ออกครับ
              ผมใช้ Sound Live 5.1 SB0100 ต้องเปลี่ยนหรือเปล่าครับ ตอนนี้ฟังดูเสียงแหลมเยอะไปหน่อย

Comment

สรุปว่าหมดแล้ว

Comment

ของใหม่
                  เห็นของใหม่แล้ว อิจฉา อ่ะ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                    สรุปว่าหมดแล้ว

อยากได้ เหรอ ร้องไห้ทำไม

เอาลำโพง มาแลกกับของผมไหม ถ้าอยากได้
                    แล้วก็ เพิ่มตังให้ผมหน่อยก็ได้
                    ถือว่าผม ช่วยนะ เนี่ย

^^

Comment

ขอขอบคุณ จขกท มากนะครับที่หาตัวเบิร์นเสียงลำโพงมาให้ ขอบอกเสียงดีมากๆครับ
                      ฟังแล้วขนลุก
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=125852

Comment

ซื้อมาเท่าไร่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by natchan View Post
                          ซื้อมาเท่าไร่อ่ะครับ
                          ของหมดแล้วอ้างอิงราคาไม่ได้ tar มันต้องซื้อราคาเดิม อิอิ

Comment

ลองเปลี่ยนเป็น audigy หรือ X-Fi แล้วจะรู้ถึงความแตกต่าง

Comment

Originally posted by Roat View Post
                              ของหมดแล้วอ้างอิงราคาไม่ได้ tar มันต้องซื้อราคาเดิม อิอิ
                              ราคาตอนนี้ มันไม่ใช่ ราคาเดิมอ่ะจิ ครับ T_T

แล้วนี่ ก็ ซุ่มเรย นะ ไม่โผล่เรยย

ผมไปนอนแระ เพิ่งไป แปรงฟัน มา ว่าจะนอน เลย แวะมาดุหน่อย คิดว่า คุณ Roat ต้องอยู่แน่ๆ

ว่าแต่ เบื่อ c ยัง

Comment

Working...
                              X