Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาแอมป์ optical ถูกๆไม่เกิน 5000 นี่มีโอกาสเจอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาแอมป์ optical ถูกๆไม่เกิน 5000 นี่มีโอกาสเจอไหมครับ

หาแอมป์หรือชุดลำโพง optical ถูกๆไม่เกิน 5000 นี่มีโอกาสเจอไหมครับ
    ผมไปเจอที่อมร ยี่ห้อ KLH หรืออะไรสักอย่างนี่ล่ะครับ 3850 แต่คนขายไม่แนะนำเลยยังไม่ซื้อ
    มีท่านใดพอจะแนะนำบ้างไหมครับ

แอมป์หรือชุดลำโพง optical คืออะไรหรือครับ?

Comment

จะเอาไปต่อกับอะไร ถามก่อน

Comment

เกมส์ครับ พวก ps2 เนี่ยล่ะครับ เผื่อเหลือก็ดูหนัง ตอนนี้มี Leona G9 ตัวไม้รุ่นแรกต่ออยู่อย่างเดียวครับ

Comment

ดันหน่อยละกัน

Comment

ดันหน่อย

Comment

ดัน ไว้

Comment

ดันๆด้วย ลำโพงคอม ที่มีช่องต่อ Optical มีตัวไหนพอใช้ได้บ้าง
                เผื่อเอาไปต่อน้องX(box360) นะขอรับ ^^

Comment

หา DDTS - 100 decoder ของ creative 1ตัว แล้วต่อกับลำโพงอะไรก็ได้

ราคาร่วมๆ 4000
                  Last edited by battlecruiser; 18 Dec 2007, 20:00:33.

Comment

DDTS - 100 decoder ของ creative 1ตัว
                    ไม่ต้องต่อกะคอมใช่ไหมครับ มีขายไหมครับเด๋วผมจะต้องหาแล้วล่ะ

Comment

เอาไว้ต่อกับอะไรก็ได้

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                        หา DDTS - 100 decoder ของ creative 1ตัว แล้วต่อกับลำโพงอะไรก็ได้

ราคาร่วมๆ 4000
                        และ มันจะมีไหม ครับนั่น

Comment

Working...
                        X