Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามๆ และถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามๆ และถาม

คือตอนนี้ผมใช้ window xp dark v4 อยู่ แล้วถ้าจะเปลี่ยนเป็น xp original ต้องทำไงบ้างครับโดยที่ให้ข้อมูลอยู่เหมือนเดิม แล้ว พอเปลี่ยนแล้วอยากใด้ธีมและก้ไอคอน โฟลเดอร์แบบ dark อะครับ ต้องทำไง เคยห็นมีให้โหลดเหมือนกันแต่ไม่ค่อยสนใจเท่าไร แต่ตอนนี้สนใจแล้ว เพราะรู้สึกว่า dark 4 มันไม่ค่อยสเถียรยังไงไม่รู้ (ความรู้สึกอะครับ)

format ลงใหม่เลยครับ จากนั้นไปทีนี่เลย

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=37130

Comment

งง ครับ คือ ดาร์คนี่ก็อัพมาจากตัว original ครับ
      ------------------------------------
      คุณจะลง original แล้วอัพตีม ให้เหมือนดาร์ค
      ------------------------------------
      มันก็กลับมาเข้ารอยเดิมซิครับ...

Comment

สงสัยจะอยากใช้ system ของตัว original แต่อยากโหลด theme มาตกแต่งหน้าตามันหน่อยว่างั้นเหอะ
        งั้นลงใหม่ดีกว่า....

Comment

ก็ตัว dark 4 มันดูแล้วไม่คอ่ยสเถียนอะครับ (จริงๆไม่รู้หรอกพูดตามความรู้สึก) ก็เลยอยากจะเปลี่ยนกลับไปใช้ original แต่อยากได้รูปแบบ ต่างๆ ไอคอนต่างๆ โฟล์เดอร์ต่างๆ ของ dark อะครับ มันสวยดี

เออขอถามอีกนิดครับ ผมถามมา3 กระทู้และเรื่องนี้ ยังไม่ได้คำตอยเลยครับ หรืออาจไม่มีคำตอบก็ไม่รู้- -*

คือ ผมเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ อะครับ เป็น 7300GT MAXX พอลงเสร็จ ลงไดร์เวอร์เสร็จ กลายเป็นโฟร์เดอร์ต่างๆบ้างอย่างมันไม่เหมือนเดิม อะครับ ง่ายๆเลย dark4 ถังขยะ มันเป้นรูปถังขยะใช่ไหมครับ แต่พอลงการ์ดจอเสร็จ มันกลับไปเป็น แบบธรรมดาเลย ที่เป้ฯถุงขยะแทนอะครับ โฟร์เดอร์อีกก็กลับไปเป้นแบบธรรมดา ผมก็เลยอยากให้มันเป็นแบบ dark เหมือนเดิม อะครับ แต่ผมว่าจะลองลงdark4 ทับลงไปจะได้ไหมครับ

ปล.ทำไมตอนเข้า window ของ dark 4 มาหน้า desktop แล้ว ไม่รู่มันโหลดอะไรอยู่ แค่คลิกขวา มันยังต้องรอซักพักเลยอะครับถึงจะขึ้น ต้องรอ ซัก พักถึงจะเร็วเหมือนเดิม

Comment

ลงใหม่สถานเดียว อัพเกรดไม่ดีหรอกค๊าบ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ dark v4 แล้วถ้วผมจะเปลี่ยนเป็น สมมุตว่า kool หรือ dark v อื่นๆ จะต้องทำไงครับ

Comment

คำตอบของ ปล.อยู่ที่ของใหม่กะdriver

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                  คำตอบของ ปล.อยู่ที่ของใหม่กะdriver
                  ไม่ค่อยเข้าใจอะครับ

Comment

Working...
                  X