Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mouse Laser 2000dpi IT City ขายอยู่ 499 น่าสนไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mouse Laser 2000dpi IT City ขายอยู่ 499 น่าสนไหมครับ?

Mouse Laser 2000dpi IT City ขายอยู่ 499 น่าสนไหมครับ?

เดิมใช้ PLEOMAX SAMSUNG อยู่ครับ 800dpi Standard Optical Mouse

จำเป็นไหมครับว่าจะต้องใช้ Mouse LASER ตัวนี้อะครับ
    แล้วมันแตกต่างกันมากไหมครับ กับตัวเดิมๆ ที่ผมใช้อยู่ครับ

ปล. ผมเล่นเกมส์ซุ่มยิงบ่อยๆ ใช้ photoshop บ่อยๆ จำเป็นไหม

เน้นความละเอียดก็เลเซอร์ครับ ยิ่งแนวซุ่มยิง แนะนำเลยครับ

Comment

Working...
    X