Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง3dmark 06 05 พอเปิดโปรแกรมแล้วค้างอะเข้าไม่ได้ ขึ้นหน้า 3dmark06 ค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง3dmark 06 05 พอเปิดโปรแกรมแล้วค้างอะเข้าไม่ได้ ขึ้นหน้า 3dmark06 ค้าง

เปนเพราะผม oc รึป่าวแต่ตอนนี้แค่ 2.75เองนะ 4400+ 275*10

งง ทำไมเปิดโปรแกรมตัวนี้แล้วเข้าแล้วค้างเรย

รอคับ(กำลังรวบรวมข้อมูลของเครื่องเรา) อย่าเพิ่งไปปิด หุหุผมก็เเป็นล่อไปเกือบ10นาที แต่เป็นแค่ครั้งแรกครั้งเดวคับ

Comment

vista or xp ???
      ATI or GF ???

บอกรุ่นด้วยเด้อ
      Last edited by ZaBeY; 14 Dec 2007, 21:24:03.

Comment

กว้างมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ลง hotfix แล้วหายแล้วงับ ขอบคุนมากๆครับ

Comment

Working...
          X