Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ FIFA 08 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ FIFA 08 คับ

คือว่าผมลงเกม FIFA 08 แล้วเวลาเล่นมันเป็นเส้นๆอ่ะคับ ตอนผมใช้ 6200 มันเล่นไม่มีเส้นนะคับ แต่ตอนนี้ใช้ 8600GT มันเป็นเลยอ่ะคับ ทำไงดีคับ

ดันคับๆ ตอบทีคับ

Comment

ใครก็ได้ ตอบทีคับ

Comment

.....

Comment

ผมคงช่วยแก้ปัญหาไม่ได้นะครับ แต่ว่าไม่ลองเปลี่ยนไปเล่น PES2008 ดีกว่ามั๊ยครับผมว่าผมเล่น Fifa 08 แล้วขัดใจอย่างแรง เหมือนมันไม่ค่อยเต็มใจทำลงคอมอ่ะครับเห็น การ์ฟิก แล้วขัดใจผมอย่างแรง gameplay ผมว่า PES2008 หนุกกว่านะครับ (แต่ก่อนผมก็เล่นแต่ Fifa นี่แหละ)

Comment

ลบไดร์เวอร์ตัวเก่า ก่อนลงตัวใหม่รึยัง

จะเกี่ยวมั้ยน๊า -*-

Comment

เคคับๆ จะลองดูคับ PES2008

Comment

ถ้าเป็นเส้นแนวนอน ลองทำแบบนี้ ดู ครับ
                Last edited by kingza99; 28 Aug 2008, 08:15:40.

Comment

ของผมมันไม่เปงแบบท่าน kingza99 อ่ะคับ ทำไงหรอคับผม ตอบทีคับ

Comment

ผมซื้อมาแทบจะเป็นลม ห่วงแตกกว่า07อีก เล่น07ดีกว่าครับ

Comment

555+ กะจะลอง PES2008 อยู่เหมือนกัน แต่ตอนนี้มันดีแล้วคับ ขอบคุณมากคับ ทุกคนที่ช่วยออกความคิดเห็น

Comment

Working...
                      X