Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เตรียมส่ง R 680 ลงตลาด 3 รุ่นรวด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD เตรียมส่ง R 680 ลงตลาด 3 รุ่นรวด

RV670 ใช้ GPU โปรเซสเซอร์ 55nm ซับพอร์ทครอสไฟร์
    มีพอร์ท vga แบบใหม่ DisplayPort มาให้ชาวเกมส์หมดตูกอิกแย้วววววว

(วางขายเดือนหน้า มค.)
    Last edited by ECHO; 14 Dec 2007, 18:40:04.

มาแล้วสินะ หิหิหิ

Comment

อยากเห็นภาพจัง

Comment

70 หรอ 80 คับ งง

Comment

ไม่มีตังค์ซื้อแล้วครับ หมดตูดแล้วครับพี่น้อง คงต้องรอ GENT หน้าแล้วล่ะครับเหอ ๆ

Comment

เอามาจากไหนครับท่าน ขอดู credit หน่อย

Comment

จะมี R680 สำหรับตลาดบน
              RV635 สำหรับตลาดกลาง และ RV620 สำหรับรุ่นเล็กครับผม อ่านเพิ่มเติมได้ใน www.techpowerup.com

Comment

มึนส์...กะข่าวจริงๆช่วงนี้ ^_^

Comment

Working...
                X