Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wikorn View Post
    ไม่มีของป๋มอะ เดี่ยวไม่ได้ชิงโชคนะ
    คะแนน กระชากสาว (แก่ เเม่ม่าย) เลย

Comment

• Originally posted by toptakachi View Post
      เทสแล้วค้างเลยครับ การ์ดไม่ได้ oc ซีพียูลากไปที่ 4.0 เทส linx ผ่าน มันเกิดจากอะไรครับ
      ออนบอร์ดใช่มั้ย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
        ออนบอร์ดใช่มั้ย
        ไม่ครับ 9800GTX ไดร์เวอร์ตัว 280.26 ครับ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
          คะแนน กระชากสาว (แก่ เเม่ม่าย) เลย
          กะจะสอยท่าน top ให้ล่วงเลยคร๊าบ

Comment

• Originally posted by toptakachi View Post
            ไม่ครับ 9800GTX ไดร์เวอร์ตัว 280.26 ครับ
            ไม่ผ่านตอนเทสไหนครับ

Comment

• Originally posted by wikorn View Post
              กะจะสอยท่าน top ให้ล่วงเลยคร๊าบ
              ยังมาแซงผมอีกนะครับ พี่วิกร

Originally posted by wikorn View Post
              ไม่ผ่านตอนเทสไหนครับ
              ผมก็จำไม่ได้แฮะ อิอิ หลังฉาก มังกรจะมากินเรือประมาณ 1-2 ฉาก อะครับ

Comment

ยังมาแซงผมอีกนะครับ พี่วิกร

ผมก็จำไม่ได้แฮะ อิอิ หลังฉาก มังกรจะมากินเรือประมาณ 1-2 ฉาก อะครับ
                มันจะมีมังกร มา2ฉากอะครับ ถ้าฉากแรกจะเทส VGA แต่ถ้าฉาก2 มันจะเทส CPU ภาพหยาบๆหน่อยอะครับ ถ้ามาจากตอนเทส CPU ผมว่าอาจจะต้องเพิ่มไฟcpu ไปอีกครับ ไม่รู้พอสังเกตทันไหมครับว่าค้างตอนไหน

Comment

มันจะมีมังกร มา2ฉากอะครับ ถ้าฉากแรกจะเทส VGA แต่ถ้าฉาก2 มันจะเทส CPU ภาพหยาบๆหน่อยอะครับ ถ้ามาจากตอนเทส CPU ผมว่าอาจจะต้องเพิ่มไฟcpu ไปอีกครับ ไม่รู้พอสังเกตทันไหมครับว่าค้างตอนไหน
                  ฉากหยาบ ๆ ครับ เพราะฉากปกติเทสผ่านครับ ปกติไฟที่ผมคอนฟิคไว้มันก็เทส linx ผ่านนะครับ สงสัยต้องเพิ่มจากเดิมอีก

Comment

• โปรแกรมนี้มันโหด
                    ถึง LinX จะผ่านก็ตาม เจอนี้เข้าไปถึงกับจอดได้เลย อิอิ

Comment

• งั้นเดี๋ยวผมจะลองเคาะไฟจาก 1.25 ไป 1.3 ดูครับ ดูซิว่ามันจะผ่านไหม อิอิ

Comment

งั้นเดี๋ยวผมจะลองเคาะไฟจาก 1.25 ไป 1.3 ดูครับ ดูซิว่ามันจะผ่านไหม อิอิ
                        กดไป 1.45 เลยน้องรัก

ท่านพี่ขอ ส่งคะแนนต่อครับ จะเอาอันดับที่ 100 เหอๆ

Last edited by Jackyzaaa; 18 Aug 2011, 07:12:12.

Comment

งั้นเดี๋ยวผมจะลองเคาะไฟจาก 1.25 ไป 1.3 ดูครับ ดูซิว่ามันจะผ่านไหม อิอิ
                          สาธุ อย่าผ่านๆๆๆๆๆๆๆ ไม่งั้นผมก็คนสุดท้ายแน่ๆ อิอิ

Comment

สาธุ อย่าผ่านๆๆๆๆๆๆๆ ไม่งั้นผมก็คนสุดท้ายแน่ๆ อิอิ
                            ไม่ผ่านจริง ๆ ครับ 555+

คราวนี้มาค้างที่ฉากนี้ แต่มันก็มีคะแนนออกมาเหมือนกันครับ เหมือนคะแนนจะได้ 25-27 ออิอิ

Comment

• เพิ่มไฟเข้าไปอีกครับ อันนี้ฉากภาพหยาบหรือเปล่าครับ(เทส cpu)

Comment

• ใช่ครับ เป็นฉากหยาบครับ เดี๋ยวจะสุมไฟเข้าไปอีก 555+

Comment

Working...
                                X