Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกโน๊ตบุ๊คให้ทีคับ ด่วนอย่างแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกโน๊ตบุ๊คให้ทีคับ ด่วนอย่างแรง

คือว่าผมไม่มีความรู้เรื่องโน๊จบุ๊คเลยเล่นแต่PCไม่รู้ว่าจะเอาเลือกยังงัย พอดีพี่ชายของแฟนผมเนี่ยจะซื้อโน๊ตบุ๊ครีบเอามาใช้งานด่วนมากเลยอยากถามว่ารุ่นไหนดียี่ห้ออะไรส่วนงบก็คงประมาณ30000
    แต่หลังจากพี่ชายแฟนผมใช้เสร็จก็จะเอามาให้แฟนผม เลยอยากได้แบบเล่นเกมก็ดีหน่อย แล้วก็เรื่องทำงานนิดๆหน่อยๆ ยังงัยช่วยหน่อยละกันคับ

ราคานี้ ก็มีหลายรุ่นนะครับ โจทย์ของคุณค่อนข้างกว้างครับ อยากใช้งานด้านไหนหล่ะครับ
    ถ้าผมแนะนำ ก็ มีหลายรุ่นอะครับราคานี้ (อาจจะบวกลบ2000)
    เช่น BenQ s32 ,Toshiba M200 ,Asus หลายรุ่น

ที่ผมชอบก็มีเท่านี้อะครับ ที่จิงมี HP อีกแต่ งบ 30000 น่าจะไม่คุ้ม สำหรับ HP
    ไงรอท่านอื่นมาตอบละกานครับ

Comment

Working...
    X