Announcement

Collapse
No announcement yet.

*********ที่ไหนมีฝาหลังขายบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *********ที่ไหนมีฝาหลังขายบ้างครับ

คือผมขาย Mainboardไปแล้วครับ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า ฝาหลังมีหรือไม่มีมา

ก็เลยอยากทราบว่าที่ไหนมีฝาหลังขายบ้างครับ MB ASUS P5K-DELUXE WIFI AP จะได้ซื้อไปให้เจ้าของใหม่ครับ ไม่อยากทำเหมือนตัวเองหลอกขายของอ่ะครับ

***ผมเพิ่งเคลมได้ของใหม่มา ก็เลยไม่ได้สังเกตุว่าในกล่องมีอุปกรณ์
    อะไรบ้างเพราะยังไม่ได้เอาออกมาใช้เลยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

เคยเห็นที่พันทิพย์โซนด้านหลังที่ขายของมือสองอะ เคยเห็นวางๆอยู่ในตู้แต่ไม่รู้ว่าเค้าจะขายหรือป่าวไม่เคยถามอะครับ

Comment

คนที่เขาซื้อจากคุณไป ถ้าเขาไม่ทวงก็แสดงว่าเขาได้ไปแล้ว

Comment

Working...
      X