Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวร จิง ๆ เว็ปธานี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็สั่ง จาก advice คับ รวมูลค่า 5 หมื่นกว่าบาท มาแล้ว ไม่เคยมีปัญหา ของอย่างไหนหมด เค้าก็โทรมาหาเราเองเลยคับ บริการดีมากๆคับ ผมอยู่ภาคอีสาน สั่งวันนี้ ได้พรุ้งนี้ เที่ยงเหมือนกันคับ

Comment

ผมโดน Thanni.com โกงครับ ของไม่มีก็ไม่คืนเงินมาให้ผม โกงเงินเขาไปอีก3 พันกว่าบาท ไปเห็นมาจากพันทิพย์ครับ http://pantip.com/tech/hardware/topi...HS2493708.html

Comment

เหนมีที่อยู่อ่ะ ไปถล่มมันเลย
        Thanni.com™
        1710 ถนนพระราม 6 แขวงวังใหม่
        เขตปทุมวัน, กรุงเทพฯ 10330

Comment

อ่ะ ขอยกมือขึ้น หนึ่งคนที่เคยโดน ดีนะเป็นของไม่ค่อยสำคัญเท่าไหร่ เลยเอาไว้ดูรูปสินค้าเฉยๆ แต่รูปของเค้าดีจริงๆนะ อันนี้รับรอง อิอิ

Comment

ดูครับเข้าไปโพสต์ต่อว่า ว่าไม่มีสินค้าแล้วขึ้นในเว็ปทำไมให้คนโอนเงินไป โดนลบ มา3 กระทุ้ละ มีเวลามานั่ง

ลบกระทุ้ แต่ไม่กดอัพเดทให้รุ้ว่าสินค้าตัวนี้ไม่มี http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3859

Comment

แบบนี้ต้องประจาน

Comment

ตอนแลกกะจะสั้งซื้อแรมพอดีเห็นแบบนีชัก หยองๆไงไม่รู้

Comment

Originally posted by sumayi88 View Post
                  ถามไปว่า โอนเงินคืนมาได้หรือเปล่า เงียบกริบ แต่ไปโพสต์ต่อว่าในเว็ปเมื่อกี้โดนลบอย่างเร็ว
                  ยังงี้เราควรช่วยกันแนะนำน้องๆที่กำลังคิดจะซื้อ

Comment

เอาไว้ดูรุปครับ
                    Last edited by โก้วเล้ง; 17 Dec 2007, 15:37:25.

Comment

เง้อ ผมสั่งของกับเว็บนี้หลายรอบแล้วนะครับ
                      ปัญหาที่เจอคือช้าตอนทำรายการ แบบว่ายังอยู่ในขั้นทำรายการสินค้าอยู่
                      ล่าสุดสั่ง ram ddr1 1ตัว กับ thermal grease 1หลอด วันจันทร์ โอนเงินวันอังคาร
                      แล้วยังอยู่ในขั้นตอนทำรายการสินค้าจนถึงวันพฤหัส เลย mailไปถาม
                      แต่เค้าก็ตอบมาวันนั้นแล้วสถานะก็ขึ้นส่งของไปแล้วในเย็นวันนั้น
                      แต่
                      กว่ามันจะมาถึงลำปางนี่ซิครับ เล่นมาถึงซะวันจันทร์
                      แล้วผมจะให้ส่ง EMS ทำ +10 pike 4รู เหรอฟะ
                      ก่อนหน้านั้นก็ DVD BenQ 1680 ที่สีดำไม่มี เอาสีขาวแทนได้มั้ย
                      ซึ่งผมก็ไม่มีปัญหาอะไร ขอให้มันทำงานได้ก็พอ
                      แล้วก็เหมือนที่ผมเล่ามาข้างต้น ทำรายการช้ามากมายกว่าจะส่งของ
                      ก็เป็นทางเลือกนึงสำหรับคนต่างจังหวัดครับ
                      แต่ที่ประทับใจก็มี 7daysit นี่แหละ ที่ผมว่าเค้าบริการได้เจ๋งมาก
                      มีโทรมาหาตอนที่สอบถามเกี่ยวกับสินค้าด้วย
                      แถมส่งของไวมาก โอนตอนเย็นวันพฤหัสแล้ว mail ไปบอกเค้า
                      เย็นวันศุกร์ส่งมาทางขนส่งเอกชน เช้าวันเสาร์มาถึงที่บ้านเลย
                      ประทับใจมากครับ
                      เสียดายมีของให้เลือกน้อยไปหน่อย ราคาเลยไม่มีกลางๆ มีแต่ถูกกับแพง

Comment

กำจริงๆ

Comment

ร้านใน1000ทิพย์อยู่ไหน

Comment

ผมสั่งเอาที่ busitek Jedi หรือไม่ก็ TK ดีกว่ามั้ง
                            เพราะสั่งแล้ว1-2วันก็ได้ของโทรถามก็ยังได้
                            Thanni ผมก็ไม่กล้าเสี่ยงส่วน advice ผมยังไม่ลอง
                            ตอนนี้มีร้านที่ตึกคอมรับสั่งของพวกนี้อยู่(นึกว่าไม่มี)
                            มี Sink ให้เลือกแล้ว(ทั้งห้างมีร้านเดียวตูล่ะเซ็งแต่ก็ดีกว่าตีรถไปกทม.ล่ะวะ)
                            ปล.ของแบบนี้เป็นสัญญาซื้อขาย ลักษณะสัญญาต่างตอบแทน เอาตังไปหมกนี่เขาคิดดอกเบี้ยด้วยนะครับ
                            Last edited by Khow; 18 Dec 2007, 09:31:10.

Comment

ธานี เน่า..

ว่าๆ จะลองสั่งดูมั่งเห็นเมื่อก่อนใครๆก็ว่าดี.. ดีไม่ตลอดกลิ่นเริ่มโชย.. ฮ่าๆ
                              ความดีรักษาไว้ไม่ได้..

จริงๆแล้วการที่ไม่มีเบอร์โทรติดต่อสอบถาม ผมดูว่ามันยังไงๆอยู่นะครับ.. เวลาที่มีปัญหาจะเคลียร์กันยังไง..
                              คนซื้อไม่อกแตกตายหรอครับอย่างนี้.. หน้าร้านก็ไม่มีอีก

Comment

ผมว่าพวกคุณเอาไปประจาณเว็บอื่นด้วยเหอะบางคนที่ไม่รู้จักเว็บนี้เขาไม่รู้ สงสารคนกำลังจะโดนหลอก

Comment

Working...
                                X