Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวร จิง ๆ เว็ปธานี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เค้าเป็นของเค้าอย่างนี้มานานแล้ว เบอร์โทรติดต่อก็ไม่มี ไม่คิดที่จะใช้บริการเลยซักกะครั้ง

Comment

มีระบบสะสมยอดด้วยแฮะ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
        มีระบบสะสมยอดด้วยแฮะ หุหุ
        ข้องใจอันนี้ที่สุดเลย

Comment

ประท้วงมันครับ

Comment

โดนกันเยอะครับ....อย่าไปโอนเงินให้เร็ว ควรส่งเมล์ไปเช็คของกับทางเว็บก่อน (มันหาเรื่องเอาเงินท่านๆ ไปหมุนนะสิ)

Comment

ผมก็เพิ่งโดนไป2อาทิตย์ก่อนเหมือนกันเลยคับ cpu+mb แต่psuหมด

วิธีแก้ในกรณนี้คือ

"ให้เลือกสินค้าตัวที่มีทุกชิ้นที่คุณเลือกไว้แล้วไม่ต้องเลือกตัวที่หมด แล้วสั่งซื้อปกติอีกครั้ง แล้วก็แจ้งไปว่า...
              ขอยกเลิกสินค้ารหัส... [ตัวเดิม] เป็นสินค้ารหัส...[สั่งใหม่]
              แล้วทางเค้าจะแจ้งในเวป login ของคุณเองว่ายกเลิกสินค้า

เท่านี้ก็จะส่งให้ทันทีภายใน1-2วันเลยคับ[พร้อมแนบเงินกลับให้ด้วย] "

อันนี้เป็นวิธีแก้ของผมนะคับ
              ระบบขายส่งแบบบริษัทมันก็อย่างงี้แหละคับ ทำใจนิดนึง

แต่ถ้าจะให้ดีซื้อช่วงหลังจากที่อัพเดทสินค้าดีกว่า ของมีชัว หุหุหุ

Comment

ว่าจะจบ กับการด่าเว็ปนี้แล้ว วันนี้โดนเข้าไปอีก สั่งซื้อของไป สี่ชิ้น

1.ฮาร์ดิสก์

2.ดีวีดีไรท์

3.เม้า

4.คีย์บอร์ด

ก็เห็นตอบมาว่า ฮาร์ดิสก์กับดีวีดีไรท์ของหมด ยังไม่มีกำหนดของเข้า จะเปลี่ยนสินค้าเป็นอย่างอื่นก็ได้นะ
                (จะเปลี่ยนเอาอย่า'อื่นทำ......อะไรซื้อฮาร์ดิสก์มาใช้ให้เปลี่ยนเอาเมนเบอร์ดมานั่งดุเล่นเหรอ)

แล้วก็บอกไม่งั้นก็เก็บไว้ได้ทำเป็นยอดสะสม จะสะสมยอดหาลูกสาวยายมันเหรอ ไม่ได้ซื้อกิฟฟารีน หรือเอวอนจะให้เก็บไว้สะสมยอด

ตอบกลับไปว่าโอนเงินคืนมาได้หรือเปล่า

เงียบกริบ ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลยที่ท่านเรียก

แต่วันนี้โมโหขึ้นอีกก็เพราะว่าตอบกลับมาตอนแรกว่า ฮาร์ดิสก์ กับดีวีดีไรท์ของหมด ไอ้เราก็คิดว่าเม้าส์กับคีย์บอร์ด
                ก็ส่งมาก่อน รอ มา4วัน โทรไปถาม ntc บอกไม่มีของส่งมา

ตกลงมันต้องรอของครบทุกตัวถึงจะส่งมาให้ทั้งหมด เจริญจริง ๆ แทนที่อันไหนมีก่อนก็ส่งมาก่อนนี่มันจะรอ
                ให้ของมีเข้ามาพร้อมทุกชิ้นที่สั่ง แล้วเมื่อไหร่จะได้ครับเนี่ย ของมีกำหนัดเข้ามาอาทิตย์หน้า สองสามอาทิตย์ก้ว่าไป

นี่ของก็ยังไม่มีกำหนดเข้า ไม่รอเป็นเดือนเหรอ แล้วถ้ามันคิดว่า ส่งมาทีละชิ้นมันก็ต้องเสียค่าส่งหลายทีรอ
                ของมาหมดดีกว่า ส่งทีเดียวเลยประหยัดค่าส่ง สี่ก็ส่งntc เก็บเงิน ปลายทางอยุ่แล้ว ขายของแบบนี้ เจริญจริง

Comment

ถามไปว่า โอนเงินคืนมาได้หรือเปล่า เงียบกริบ แต่ไปโพสต์ต่อว่าในเว็ปเมื่อกี้โดนลบอย่างเร็ว

Comment

Originally posted by sumayi88 View Post
                    ถามไปว่า โอนเงินคืนมาได้หรือเปล่า เงียบกริบ แต่ไปโพสต์ต่อว่าในเว็ปเมื่อกี้โดนลบอย่างเร็ว
                    อันนี้จริง

Comment

แบบนี้ต้องรุมโจมตี 55555555555555

ช่วยกันโพสว่ามันในเวป กร๊ากกก

ปล.แชร์ลูกโซ่ป่าวว่ะเห้ย

Comment

Originally posted by sumayi88 View Post
                        ยืนยันอีกคนว่าเรื่องจริงครับ

อะไรที่คนชมจะเก็บไว้หมด เเต่อะไรก็ตามที่คนเค้าต่อว่า ด่า ก็จะรีบลบเลยทันที

เวปนี้ผมเคยซื้อครั้งเดียวเเล้วจะไม่ซื้ออีกตลอดไป

เเค่เบอร์โทรยังไม่มีให้เลย เเล้วจะมาขายของทำซากอะไร

Comment

ไหนว่า ไม่มีเบอร์ติดต่อ แล้วโทรไปได้ไง งงx2

Comment

เหมือนกัน ครับ ผมก็โดนกับตัวเองครับ สั่งซื้อ hdd จากที่นี่แหละครับ ส่งไปรอบแรก อีก 2 วันเมลมาบอกของหมด ผมเลยเลือก spec ที่ต่ำกว่า จะได้ไม่เกินเงินที่โอนไปแล้ว
                            2 วันถัดมา บอกว่าของหมดอีก ผมเลยค่อนข้างฉุน แล้วก็เลยถามไปทางเมล์ว่าทำไมคุณไม่ดูสินค้าในคัลงก่อนว่ามีหรือเปล่า อันไหนหมดก้บอกว่าหมดในเว็บสิ(ตามจริงผมอยากคุยทางโทรสับนะครับ แต่ว่าเค้า ไม่มี call center เค้าบอกผมงี้) เลยสั่งของอีกรอบ ที่เป้นชิ้นอื่น ดันหมดอีก ผมเลยยั๊วะมากๆ บอกว่าโอนเงินให้ผมคืนภายในวันนี้ด้วย ก็รอครับ วันถัดมาถึงได้เงินคืน เสียเวลา+เสียความรุ้สึกมากๆครับ ผมสั่งของไปเีสียเวลา ทั้งหมด 1 อาทิตย์พอดีสุ้ของ advice ไม่ได้เลยครับ advice ที่หลายๆคนว่าไม่ค่อยเวิร์ค แต่ผมสั่งจากที่นี้มา หลายสิบชิ้นแล้วครับ แล้วของ สั่งวันนี้ก่อนบ่าย 3 ได้ของพรุ่งนี้ ตอนเที่ยงครับ
                            ปล. ผมอยุ่ต่างจังหวัดนะครับ ภาคอีสาน

Comment

อันนี้ไม่เท่าไหร่ครับ แต่การ ที่ไปโพสต์ต่อว่าตรงสินค้านั้นว่าไม่มีของแล้วดันลงว่ามีสินค้าให้คนโอนไปทำไม กระทุ้กับโดนลบ คือมานั่งจ้องลบได้

แต่ทำไม ไม่กดในเว็ปละว่า สินค้ามันหมด นี่กะจะให้คนโอนไปก่อนแล้วก็ต้องมานั่งรอหรือ หรือบ้าสะสมยอด

อะไรกับมันแบบผมเหรอ
                              ------------------------

Comment

เอาใจช่วยครับ

Comment

Working...
                                X