Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gemin II เย็นจี๊ด ซิ้งยักษ์ 6 ไปป์ จาก Cooler master

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gemin II เย็นจี๊ด ซิ้งยักษ์ 6 ไปป์ จาก Cooler master

ไม่รู้ว่าเย็นพอป่าว.... OC ไปหน่อยเดียว
    Attached Files

เย็นมากเลยครับ ซิ้งเดิมเย็นเท่าไหร่เหรอครับ เงียบลงป่าว ของผมซิ้งค์เดิมเสียงดังยังกะโรงสีข้าวเลยครับ

Comment

Originally posted by online1 View Post
      เย็นมากเลยครับ ซิ้งเดิมเย็นเท่าไหร่เหรอครับ เงียบลงป่าว ของผมซิ้งค์เดิมเสียงดังยังกะโรงสีข้าวเลยครับ
      มีเสียงครับ แต่แค่หึ่ง ๆ ไม่น่าเกลียด อ้อ....อุณภูมิห้องแอร์นะครับ....

Comment

ซิงค์ใหญ่แสรดดดดดด เอาไปปิ้งบาร์บีคิวได้เลย

Comment

อยาก้ห็นตัวซิ๊งจัง พัดลม บังหมดเลย
          Originally posted by akiTheCrepe View Post
          ซิงค์ใหญ่แสรดดดดดด เอาไปปิ้งบาร์บีคิวได้เลย
          ปิ้งได้เหรอเด๋วซื้อมั่ง

Comment

อยากรู้ว่าเย็นกว่า Ultra120 Extreme

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับพัดลม 4 ตัวเลย เย็นสะท้านเลยครับ ไม่ห้องแอร์ด้วยครับ จากปกติห้องผมจะร้อน 30-33 แล้วคล็อกE6600 จาก 2.4 ไปป็น 3.6 ใช้พัดลม 2 ตัว จะอยู่ที่ 50-52 ไม่ฟลูโหลด พอใช้ 4 ตัว เหลืออยู่ 43-45 อุณหภูมิขณะไม่ฟลู ถ้าฟูลโหลด พัดลม 2 ตัวปาเข้าไป 70- 72 แต่ 4 ตัวจะอยู่ที่ 63-64 เองครับ

Comment

เย็นไปถึงแรมด้วย อิอิ

Comment

น้ำแข็งเกาะ

Comment

case C5 นั่นถ้าติดพัดดูดออกอีกตัว เย็นกว่าอีกท่าน

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                      case C5 นั่นถ้าติดพัดดูดออกอีกตัว เย็นกว่าอีกท่าน
                      รอโปรเจคโม...แบบ Full option ของ C5 ก่อนครับ เพราะตัวดูดมีความพิเศษแน่นอน

Comment

Fan 4ตัว+ตัวดูด เย็นไปทั้งตำบล

Comment

เห็นซิงค์แล้วอยากกินปลาหมึกย่าง

Comment

เย็นกว่าระบบน้ำผมอีกนะเนี่ย -*-
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แน่นดีจิงๆ

Comment

Working...
                              X