Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าใครมี CD-Key Vista sp1 ขอหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าใครมี CD-Key Vista sp1 ขอหน่อยคับ

แบบว่าโหลดมาเล่นแล้วมันใช่อันเก่าไม่ได้อ่ะคับ

โจ่งแจ้งดีครับ
    ไม่ทราบว่าอ่านที่ปักหมุดในหมวดนี้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      โจ่งแจ้งดีครับ
      ไม่ทราบว่าอ่านที่ปักหมุดในหมวดนี้มั้ยครับ
      ขอโทษ คับ พึ่งเข้ามาให้ หมวดครั่งแรกอ่ะคับ ปกติอยู่ที่ Modify Zone กับ IT Market พึ่งได้อ่านคับ

Comment

SP1 ออกมาแล้วเหรอครับ.. น่าสนใจนะครับ..

Comment

ออกมาแล้วคับ ออกมาได้ 1 เดือนกว่าๆๆแล้ว

Comment

ใช้ CD-KEY ของ RTM ครับ

Comment

อันไหนคับ

Comment

Working...
              X