Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง crysis

เราจะทำลายรถถังยังไงอ่ะโดนยิงตายหลายรอบเเล้ว

ถามเรื่อง crysis

หาบาซูก้า กับทหารศัตรู หรือในบังเกอ (พวกบ้านใกล้ ๆ) แล้วก็ส่องมัน 2-3 นัด เอาอยู่ หรือไม่ก็เอา c4 ระเบิดที่เราเก็บเอาไว้ ในหมวด เดี่ยวกับ บาซูก้าอะแหะ ไปใกล้ ๆ แล้วก็โยนใส่ แล้วก็กดตูมทีเดี่ยวอยู่

Comment

ขอบคุณหลายๆๆ

Comment

Originally posted by suwit2 View Post
        หาบาซูก้า กับทหารศัตรู หรือในบังเกอ (พวกบ้านใกล้ ๆ) แล้วก็ส่องมัน 2-3 นัด เอาอยู่ หรือไม่ก็เอา c4 ระเบิดที่เราเก็บเอาไว้ ในหมวด เดี่ยวกับ บาซูก้าอะแหะ ไปใกล้ ๆ แล้วก็โยนใส่ แล้วก็กดตูมทีเดี่ยวอยู่
        ตามนั้น ส่วนตัว ถ้ามีรถถังก้อขับ ท้าทายดี ยิงกระจุยกระจาย อิอิ

Comment

หาหินเขวี้ยงเอา

Comment

Originally posted by Zemos View Post
            หาหินเขวี้ยงเอา
            หรือไม่ก็เจอะยางรถมัน อิอิอิอิ5555

Comment

เอาถังระเบิดขว้างใส่เเล้วยิงถังให้เเตกดัง ตู้ม!! เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by nalin View Post
                หรือไม่ก็เจอะยางรถมัน อิอิอิอิ5555
                ไม่บอกแต่แรก ผมวิ่งไปต่อยซะ บุบเลย รู้งี้เจาะยางดีกว่า

Comment

ใช้ปืนบาซูก้า...เล็งยิงช่วงล้อ (ยิงแนวด้านข้างตัวถัง) หากไม่ได้จังหวะก็ซ้ำอีกนัด

Comment

Working...
                  X