Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ catcdma มีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ catcdma มีไหมครับ

พอดีผมใช้ เน็ตของ catcdma ครับ เน็ตช้ามากครับ ผมอยู่ไกล้เสาประมาณ 1 กีโลเองครับ
    ช้ามาครับประมาณ 42k เองครับทำไงดีครับ มีอะไรที่ใช้ได้มั่งครับ ที่ถูก ๆ อะครับ
    ผมไม่มีโทรศัพท์บ้านครับ

ใช้ Adaptor รุ่นอะไรอะครับ

Comment

*-*

ลองของ Huth หรือยังครับ 158 เค + - ไม่เกิน 10 เค ครับ

ด้วยระบบ CDMA1X/2000หรือว่าจะใช้กับโน้ตบุ้คก็มี ระบบ CDMA1X EVD-O

วิ่งที่ความเร็ว 400-750 เชียวนะครับ

ตอนนี้ใช้ของ CDMA2000 อยู่ เสถียรมากครับ

ไม่มีหลุด **ปล.รู้หรือไมครับว่าของ Hutch นี่แหละครับที่ถือว่าสุดยอดที่สุด ณ.เวลานี้

ครบถ้วน สมบูรณ์แบบที่สุดครับ

Comment

Sale Thailand CDMA

สามารถสอบถามเกี่ยวกับ CDMA โดย mail มาถามพร้อมรายละเอียดได้ที่ support@thailandcdma.com หรือจะเข้ามาเยี่ยมชมเว็บไซต์ ได้ที่ http://www.thailandcdma.com

ขอบคุณค่ะ สำหรับทุกคำถาม เรามีคำตอบให้ท่านเสมอ
        Thailand CDMA - Always connect anywhere, anytime

Comment

Working...
        X