Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเป็นสาวกสีแดง ด้วยคนครับ55

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเป็นสาวกสีแดง ด้วยคนครับ55

เพิ่งไปซื้อ3850 มา อ่ะ ครับ ของ แซบหลาย 6150 อ่ะครับ ตั้ง แต่ เล่น คอม มาไม่เคย ใช้ ATIเลย ก่ะว่า จะลองคราวนี้ล่ะมา หนัง... มานจะชัดจิงไหม 5555

ถาม อีกอย่าง ไอ้ เจ้า ลายเซ็น ข้างล้าง ที่ ใส่กาน มาต้องมีขนาเท่าไร ใส่อย่างไร ครับ

ยินดีด้วยครับ ของแรงๆ ^^
    ไฟล์ใหญ่ๆ ใส่ไม่ได้ นะ Save เป็นไฟล์ .jpg จะได้เล็กๆ นะ

Comment

คงได้แซบสมชื่อแน่ หุหุ

Comment

เรปบน หายเมายังอะ

Comment

Originally posted by toodring View Post
          เพิ่งไปซื้อ3850 มา อ่ะ ครับ ของ แซบหลาย 6150 อ่ะครับ ตั้ง แต่ เล่น คอม มาไม่เคย ใช้ ATIเลย ก่ะว่า จะลองคราวนี้ล่ะมา หนัง... มานจะชัดจิงไหม 5555

ถาม อีกอย่าง ไอ้ เจ้า ลายเซ็น ข้างล้าง ที่ ใส่กาน มาต้องมีขนาเท่าไร ใส่อย่างไร ครับ
          สาวกสีแดงดีครับ
          ถ้าสาวกสีม่วงนี่แย่เลย
          ขนาดลายเซ็นต์ที่เหมาะสม ก็ขนาดเท่าลายเซ้นต์ผมอ่ะ 600*200
          อ้างอิงจาก
          http://forums.overclockzone.com/foru...read.php?t=173

Comment

ยินดีต้อนรับครับ ^^

Comment

ทำไม ลายเซ็นไม่ขึ้นอ่ะครับงง

Comment

Working...
              X