Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันของ hardware house นี่คือของ A&L ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันของ hardware house นี่คือของ A&L ป่าวครับ

ผมซื้อ HD WD ร้าน hardware house มา เค้าติดสติกเกอร์ร้านอ่ะครับ มันคือของ A&L หรือป่าว

แล้วถ้าผมเอาไปเคลมที่ร้านเค้าจะเปลี่ยนให้เลยมั้ยครับ

มันมีปัญหาเสียงดัง

ใช่มันเครือข่ายเดียวเอาไปเคลมเลยครับ

Comment

เป็นหยดอสุจิของ A&L

Comment

ลูกพี่ลูกน้องกันครับ อิอิ

Comment

เป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการคับ หุหุ^^"

Comment

Originally posted by fj View Post
            เป็นหยดอสุจิของ A&L
            พูดซะนึกภาพออกเลย

Comment

ลองไปไช้บริการดูครับว่า
              ถ้าตีเป็นไม่มีประกันซะ จะสบายใจกว่า

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                ลองไปไช้บริการดูครับว่า
                ถ้าตีเป็นไม่มีประกันซะ จะสบายใจกว่า
                เหอๆๆ ได้ใจมากเลยท่าน

Comment

ขอบอกว่าห่วยจิงครับ

Comment

เทคนิค การเคลมของประกันนี้คือ ต้องโทรไปด่า ไปจิก บ่อยๆๆแล้วจะดีเอง ^^

Comment

เพิ่งถอยการ์ดจอมาเลย
                      พูดงี้เสียววาบ
                      ......

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                        เทคนิค การเคลมของประกันนี้คือ ต้องโทรไปด่า ไปจิก บ่อยๆๆแล้วจะดีเอง ^^
                        ตามนี้เลย 55

Comment

Working...
                        X