Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครปล่อย BOSE C2+C3 ไหมครับ.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คงมีคนซื้อเพิ่มอีกหลายคนเลยหละราคานั้น 55+
    ผมเห็นแล้วยังเริ่มลังเลยเลย 55+

Comment

ไปซื้อวันเกิดลดอีก 20% จริงปะเนี่ย ถ้าลดจริงนี่เสียวจี๊ดขึ้นสมองเลย 14400-2880 = 11520 (จะได้จริงมั้ยเนี่ยราคานี้)

ถ้าได้จริงผมยินดีเสียตังอีกซักรอบ แต่ตอนนี้อยากลอง Encounter เห็นเหล่าทวยเทพcommentกันแล้วอยากหามาลองซักชุด คุณตุ้ยจะขายต่อผมมั้ยผ่อน3งวด อิอิ
      Last edited by Roat; 18 Dec 2007, 04:54:06.

Comment

Originally posted by Roat View Post
        ไปซื้อวันเกิดลดอีก 20% จริงปะเนี่ย ถ้าลดจริงนี่เสียวจี๊ดขึ้นสมองเลย 14400-2880 = 11520 (จะได้จริงมั้ยเนี่ยราคานี้)

ถ้าได้จริงผมยินดีเสียตังอีกซักรอบ แต่ตอนนี้อยากลอง Encounter เห็นเหล่าทวยเทพcommentกันแล้วอยากหามาลองซักชุด คุณตุ้ยจะขายต่อผมมั้ยผ่อน3งวด อิอิ
        คนเราปีนึงเกิด ได้มากกว่า 1 วันไหมอ่ะ ? ^ ^

N counter ก็ น่ารักดี

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
          คงมีคนซื้อเพิ่มอีกหลายคนเลยหละราคานั้น 55+
          ผมเห็นแล้วยังเริ่มลังเลยเลย 55+
          สอยเรย ^^

Comment

Originally posted by natchan View Post
            คนเราปีนึงเกิด ได้มากกว่า 1 วันไหมอ่ะ ? ^ ^

N counter ก็ น่ารักดี
            ผมจะหาชาวบ้านไปซื้อให้ครับคุณนัท อิอิ เอามั้ยคนละชุด

Comment

Originally posted by Roat View Post
              ผมจะหาชาวบ้านไปซื้อให้ครับคุณนัท อิอิ เอามั้ยคนละชุด
              เห็นมีคนบอกว่า ของใหม่หาซื้อไม่ได้แล้วนี่นา
              ว่าแต่เราอ่ะจะเอากี่ อัน เนี่ย
              C3 ก็จะเอา

ว่าไป C3 ราคาวันเกิด นี่ ไม่หนี หิ้วเท่าไร่เรย

Comment

โทรไปถามมาแล้วครับ
                ถ้าไปซื้อของที่ร้านเค้าครบ 1000บาทจะสามารถทำบัตรสมาชิกได้ และสามารถใช้ได้เลยครับ
                ใครที่จะไปซื้อ ยังไงก็ได้ลดครับ ราคานั้นเลย 14400บาท

ส่วนวันเกิด ลด20% นี่ลดแค่ accessory ครับ
                โทรไปถามมา เค้าว่าถ้าซื้อ ของรอ1วันได้ครับ หุหุๆ
                ไว้เร็วๆนี้พาคุณพ่อไปสอยเลยดีกว่า ไม่รอมือ2ละ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                  ถ้าไปซื้อของที่ร้านเค้าครบ 1000บาทจะสามารถทำบัตรสมาชิกได้ และสามารถใช้ได้เลยครับ
                  ใครที่จะไปซื้อ ยังไงก็ได้ลดครับ ราคานั้นเลย 14400บาท

ส่วนวันเกิด ลด20% นี่ลดแค่ accessory ครับ
                  โทรไปถามมา เค้าว่าถ้าซื้อ ของรอ1วันได้ครับ หุหุๆ
                  ไว้เร็วๆนี้พาคุณพ่อไปสอยเลยดีกว่า ไม่รอมือ2ละ
                  ท่านลองถาม c5 ให้หน่อยสิครับว่าถ้าสั่งรอกี่วัน ผมสั่งอีกสาขาไปเค้าบอกว่าจะมาประมาณปลายมกราถึงต้นกุมภาน่ะครับ เลยอยากเช็คกับสาขาอื่นดู รอเหงือกแห้งแน่เลย

Comment

Originally posted by scythe View Post
                    ท่านลองถาม c5 ให้หน่อยสิครับว่าถ้าสั่งรอกี่วัน ผมสั่งอีกสาขาไปเค้าบอกว่าจะมาประมาณปลายมกราถึงต้นกุมภาน่ะครับ เลยอยากเช็คกับสาขาอื่นดู รอเหงือกแห้งแน่เลย
                    ผมลองโทรไปถามสาขาสุขุมวิท 101 อ่ะคับ ลองโทรดูครับ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post

ครอบครัว ตัว c

Comment

Originally posted by tar View Post
                        ครอบครัว ตัว c
                        ไม่มาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวกันล่พคับคุณต้าาา
                        ว่าแต่เสียง THX 2.1 เปนไงบ้างครับ ได้ยังเอ่ย
                        ยังไม่เคยฟังตัว THX เลย อยากรู้ว่ามันต่าง GMX เท่าไหร่

PS: ว่าแต่ท่านใดพอจะตีราคาลำโพง HK soundstick II รุ่นนี้เสียงออกผ่าน HK USB build-in ในลำโพงอ่ะครับ (ไม่มีรูเสียบ Analog) ไม่มีประกัน บ้างมั้ยครับ ว่าราคาประมาณเท่าไหร่ดี
                        Last edited by bittersweet; 18 Dec 2007, 16:51:16.

Comment

รบกวนหน่อยครับ ระหว่าง c3 กับ c5 อรรถรสในการดูหนังฟังเพลงต่างกันประมาณไหนครับ

Comment

ไม่มาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวกันล่พคับคุณต้าาา
                            ว่าแต่เสียง THX 2.1 เปนไงบ้างครับ ได้ยังเอ่ย
                            ยังไม่เคยฟังตัว THX เลย อยากรู้ว่ามันต่าง GMX เท่าไหร่

PS: ว่าแต่ท่านใดพอจะตีราคาลำโพง HK soundstick II รุ่นนี้เสียงออกผ่าน HK USB build-in ในลำโพงอ่ะครับ (ไม่มีรูเสียบ Analog) ไม่มีประกัน บ้างมั้ยครับ ว่าราคาประมาณเท่าไหร่ดี

นั่นดิ ได้ไป ไม่มี review เรย หายจ้อย

Comment

Originally posted by 350Z View Post
                              รบกวนหน่อยครับ ระหว่าง c3 กับ c5 อรรถรสในการดูหนังฟังเพลงต่างกันประมาณไหนครับ
                              ฟังเพลงไม่น่าต่างกันมาก แต่เน้นว่าทั้ง2รุ่นควรหา หา Soundcard มาใส่ครับ
                              โดยเฉพาะ C5 จะเห็นผลาก ระหว่างฟังเพลงผ่าน USB กับ Soundcard ส่วนเวลาดูหนังก็ให้มันขับเสียงผ่าน USB

ดูหนังเล่นเกม C5 ทำได้ดีกว่าครับ เพราะมี buildin virtual Surround เสียงมันจะออกมากว้างๆมีมิติ ไม่ทื่อๆเหมือน C3 ครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคับ

Comment

ตัวนี้น่าจะเป็นรุ่นแรกๆ เลย ออกมานานพอสมควรแล้ว
                                สภาพดีไม่ถลอกรอยขนแมวไม่เยอะ ดอกไม่แตก
                                จัดมาครับ ผมให้ 3-4 K (ราคานี้ไม่แน่นอนครับ ดูสภาพแล้วถูกใจอาจให้มากกว่านี้)
                                นัดมาเลยครับ

ติดต่อ
                                พจน์
                                081-699-0158

Comment

Working...
                                X