Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครปล่อย BOSE C2+C3 ไหมครับ.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครปล่อย BOSE C2+C3 ไหมครับ.....

มีใครปล่อย BOSE C2+C3 เอื้ออาทร ไหมครับ.....
    ได้ไปฟังมาที่ PARAGON มา แล้วมัน Attack ที่ My Heart เหลือเกิน.
    แต่ราคามือ1ที่ไทยมันจี๊ดใจจริงๆ เห็นลูกคุณหนูเขารูดปื๊ดๆกันไป ได้แต่มองตาละห้อย
    เราก็อยากได้บ้าง แต่ต้องทำงานเก็บเงินเองนี่สิมัน.....T_T

ว่าราคามาให้ผมต่อเลยนะครับ Please.....

Originally posted by kosanava View Post
    มีใครปล่อย BOSE C2+C3 เอื้ออาทร ไหมครับ.....
    ได้ไปฟังมาที่ PARAGON มา แล้วมัน Attack ที่ My Heart เหลือเกิน.
    แต่ราคามือ1ที่ไทยมันจี๊ดใจจริงๆ เห็นลูกคุณหนูเขารูดปื๊ดๆกันไป ได้แต่มองตาละห้อย
    เราก็อยากได้บ้าง แต่ต้องทำงานเก็บเงินเองนี่สิมัน.....T_T

ว่าราคามาให้ผมต่อเลยนะครับ Please.....
    รบกวนเพิ่มอีกสักอย่าง คือ ถ้าผมตัดใจซื้อมือนึง เนื่องจากหามือ 2 ไม่ได้จริงๆ
    คงมีปัญญาถอยได้แค่ C2 แต่ดันมี ตัวเลือกเพิ่มมาคือ Soundstick II
    แล้วผมจะเลือกตัวไหนดีอะครับราคามันพอกันเลย ช่วยเลือกทีซิครับ เอาแค่ Choice 2 ตัวนี้พอ
    จะได้ไม่ปวดกะบาลไปกันใหญ่... ขอบคุณครับ

Comment

C2 อย่าเล่นเลยคับ
      ส่วน Soundstick เสียงดีนะคับ แต่ผมว่าเบสมันเบาไปหน่อยนะ

แต่ถ้าแค่นี้ก็ Soundstick2 เลยคับ

ว่าแต่ไม่ลองฟัง JBL Encounter ดูหรอคับ เห็นหลายท่านบอกว่าเสียงปิ้งมาก

Comment

c2 ไม่มีเบสนะครับ

Soundstick2 เบสแข็ง เพลงมันๆ ขาโหด น่าจะเข้ากัน
        Encounter เบสนุ่มนวลกว่า แหลมกริ้งๆ

ราคาพอกันหมดเลย

Comment

พรุ่งนี้จะไปพารากอน ร้านขาย BOSE มันอยู่ตรงไหนหรือครับ จะได้ไปลองฟังบ้าง

Comment

Originally posted by wisrutk View Post
            พรุ่งนี้จะไปพารากอน ร้านขาย BOSE มันอยู่ตรงไหนหรือครับ จะได้ไปลองฟังบ้าง
            ไม่แน่ใจนะครับ ประมาณชั้น 3-4 นี่หละ ระหว่าง Marants กับ JBL พนักงานต้อนรับดีครับ

Comment

Originally posted by kosanava View Post
              ไม่แน่ใจนะครับ ประมาณชั้น 3-4 นี่หละ ระหว่าง Marants กับ JBL พนักงานต้อนรับดีครับ
              ถ้าจำไม่ผิด น่าจะชั้น เกาะกระจก อ่ะครับ
              ที่ไป ทีไร ก็ต้องเกาะ แต่กระจกหน้าร้านอ่ะ ( Ferrari,BMW )

ลองเดินๆ ดูนะ
              Last edited by natchan; 16 Dec 2007, 12:43:40.

Comment

ร้าน iStudio ที่ขายเครื่องแมคมัให้ลองหมกหละ 55+

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                  ร้าน iStudio ที่ขายเครื่องแมคมัให้ลองหมกหละ 55+
                  บรรยากาศไม่ได้ครับ

ร้าน bose Paragon
                  ตอนลองฟัง เสียงใบไม้หล่น นี่ ต้อง หันหลัง ก้มไปเก็บเลยอ่ะ

Comment

ที่พันทิพย์มาร์เก็ต มี c2 ประกาศขายอยู่ 5,500.-บาท

Comment

ผมโทรไปคุยที่ร้าน PIYANAS มาอะครับ C2 6800 ส่วน C3 15400 ถ้าเป็นสมาชิกลดได้อีก 1000 นึงนะสำหรับ C3 ประกันศูนย์ 1 ปี น่าสนไหมครับ แต่ของต้องสั่ง รอ 2 วันได้นะครับ
                      ร้านนี้โอเคไหมครับ

Comment

ผมโทรไปคุยที่ร้าน PIYANAS มาอะครับ C2 6800 ส่วน C3 15400 ถ้าเป็นสมาชิกลดได้อีก 1000 นึงนะสำหรับ C3 ประกันศูนย์ 1 ปี น่าสนไหมครับ แต่ของต้องสั่ง รอ 2 วันได้นะครับ
                        ร้านนี้โอเคไหมครับ
                        OK เลยครับถ้าได้ลดอีก 1000 จะแจ่มมากครับ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                          OK เลยครับถ้าได้ลดอีก 1000 จะแจ่มมากครับ
                          T_T

Comment

ละสมาชิกนี่เป็นได้ยังไงอ่ะครับ
                            ถ้าลดได้1000 นี่น่าสนมาก จะพาคุณพ่อไปซื้อเลย
                            แถมประกัน 0 อีก1ปีอีกต่างหาก ว่าแต่ 0 ที่ไหนครับ เหอๆ อัศวป่ะคับ หรือมันมี 0อื่นอีก

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                              ละสมาชิกนี่เป็นได้ยังไงอ่ะครับ
                              ถ้าลดได้1000 นี่น่าสนมาก จะพาคุณพ่อไปซื้อเลย
                              แถมประกัน 0 อีก1ปีอีกต่างหาก ว่าแต่ 0 ที่ไหนครับ เหอๆ อัศวป่ะคับ หรือมันมี 0อื่นอีก
                              ผมเป็นสมาชิกอยู่ครับ ถ้าจะเป็นก็ซื้อของแล้วเค้าจะจับเป็นสมาชิกเลยฟรี (ไม่รู้เพราะซื้อ C5 หรือเปล่าเลยฟรี) ส่วนประกันเค้าบอกของอัศวโสภณเลยครับ

Comment

Working...
                              X