Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า alive nf7g คู่กับ x2 4000+ จะไปได้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า alive nf7g คู่กับ x2 4000+ จะไปได้ดีไหมครับ

คืออยากทราบจริงๆครับ เพราะอยากได้ คู่หูคู่นี้อะครับ
    แต่ไม่รู้ว่า บอร์ดตัวนี้จะลากไปได้สวยเท่ากับ alive nf6g มั้ยอะครับ
    เพระเห็นมีแต่คู่ของ alive nf6g+x2 4000+ อะครับ
    เพราะผมจะซื้อหลังจากปีใหม่อะครับ มันจะได้ถูกๆหน่อย
    เพระยังเรียนอยู่เลยไม่มีปัญญาซื้อในตอนนี้อะครับ เลยกะว่าปีใหม่จะซื้อพร้อมรุ่นนอ้งที่โรงเรียน
    หลังเขากลับมาจากการทำฮัจย์ครับ แล้วก็ที่เขาบอกกันว่า ตึกฟอร์จูนนี่ขายของถูกกว่าที่ พันธ์ทิพย์นี่จริงหรือไม่ครับ จะได้เลือกเดินถูกครับ
    ตอบหน่อยครับ
    Last edited by kasida08; 16 Dec 2007, 09:51:34.

ผมว่าน่าจะพอกันคับ^^"

Comment

ผมก็ว่าพอกันคับ

Comment

ดันไป

Comment

พอๆกันครับ

Comment

บางชิ้นแพงกว่าพันธุ์ทิพย์ครับ ส่วนใหญ่ผมเดินพันธุ์ทิพย์จะได้ของครบและราคาถูกกว่านิดหน่อย

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ขอบคุณพี่ๆที่เสียสละเวลามาตอบให้ผมครับ ผมยังมือใหม่อยู่อะครับ
              ไม่ค่อยรู้เรื่องไรเท่าไร เพราะตอนนี้ใช้เครื่องเมื่อ3ปีที่แล้ว อยู่ครับเลยอยากได้เครื่องใหม่ เอาไว้เขียนเว็บ และทำกราฟฟิเล่นอะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
              X