Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน เหล่าสาวก AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน เหล่าสาวก AMD

ผมฝากถามว่า M/b Amd รุ่นไหน socket am2 นะคับที่ออนบอร์ดมี ช่องเสียบ HDTV หรือ ต่อเข้าทีวีได้บางอะคับ ขอบคุณพอดีคนรู้จักเข้าจะเอาไปต่อเข้ากับ พาสม่าทีวีนะคับ ดูหนัง high def คับ ขอบคุณ

Biostar TA690G
    Asus M2A-VM HDMI

Comment

ดันไปค๊าบ

Comment

Biostar TA690G ตัวนี้ให้มาครบครับ ทั้งD-Sub DVI HDMI ใช้ชิพ X1250มั้งนะ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

งั้นก็แหล่มสิคับ จัดไปคับ = = ว่าแต่ราคาเท่าไรหว่า

Comment

ราคาราวๆ 2790บาทครับ แต่ต้องสั่งเอาครับ ผมไปสั่งร้าน Goldcomที่พันธุ์ทิพย์ รอเกือบเดือนกว่าของจะเข้า
            ให้ซีพียูดิ้นตาย หุหุ

Comment

M2AVM HDMI ครับ 2,500 บาท
              มีหลายร้านเลยครับ ทีเค, เจได, บิวซิเต็ก, คอมพิวแอนด์มอร์ ฯลฯ
              Last edited by _d; 16 Dec 2007, 14:58:22.

Comment

ผมก็ใช้ Biostar ครับผม ข้อเสียนิดหนึ่งของมันคือมีชุดคุม analog และ digital output แค่อย่างละ 1 ชุด นั่นแปลว่า
                ถ้าต่อจอคอมฯด้วย D-sub จะต่อ TV-out ผ่าน component ไม่ได้ แต่ต่อผ่าน DVI หรือ HDMI ได้
                ถ้าต่อจอคอมด้วย DVI จะต่อ TV-out ผ่าน HDMI ไม่ได้ แต่ต่อผ่าน D-sub หรือ component ได้

Comment

Working...
                X