Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD นี่ต้อง response time เท่าไหร่ จะดี อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD นี่ต้อง response time เท่าไหร่ จะดี อ่ะ

LCD นี่ต้อง response time เท่าไหร่ จะดี อ่ะ

และ contract เท่าไหร่ จะเหมาะ ดีอ่ะครับ

รุ่นไหน ที่มีปัญหา บ่อยๆ บ้าง กำลัง จะตัดสินใจซื้อ ช่วง ปีใหม่นี้ อ่ะ

response time ยิ่งต่ำยิ่งดี(เหมาะกับคอเกมส์)
    contrast ยิ่งสูงยิ่งดีครับ

Comment

ผมกะจะถอยวันพภหัสนี้แล้วเนี่ยคับ กำลังตัดสินใจระหว่าง940bw+กะ194wt ราคาพอๆกันเลยอะคับ

Comment

2 วิคับ

Comment

มาตรฐานคือ ต่ำกว่า 8 ms ครับ(ยิ่งต่ำยิ่งดี)
          ส่วนคอนนั้น ควรมากกว่า 500(ส่วนใหญ่700)(ยิ่งมากยิ่งดี แต่ระวังปวดตานะ)

Comment

เหนเค้าว่า ต่ำกว่า8ms ตาเราก้อแยกไม่ออกละคับ

Comment

5 ครับ เพื่อความสบายใจ และสบายกระเป๋า

Comment

5ms กำลังดี 2ms ไม่ไหว มันแพง -*-

Comment

8ms หรือต่ำกว่า หารุ่นที่ใช้ DVI ได้ด้วยก็ดีครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    2 วิคับ

Comment

Working...
                    X