Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรงบันดาลใจ ทำให้อยาก Mod Case บ้าง ใครมีไรช่วยแนะหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูจากกำแพงนี่ ท่านอยู่แถวดินแดง ใช่หรือไม่...

Comment

เรื่องแต่งเคสนี่ คงไม่มีวันจบ แต่งโน้นนิด......นี่หน่อย เอาเป็นแบบ ก็อย่างในเวปนี้แหละครับ เพื่อนแต่ละคนในนี้ มีเคสกับหลากหลายรูปแบบ เอาเป็นตัวอย่างได้ครับ.........ส่วนเคสคุณ jogames ก็ใช่ย่อยนะครับ สวยใช้ได้เลย.....

Comment

ตอนนี้แต่งใหม่ละนะ ว่าจะเอามาโชว์

Comment

โชว์ดิครับ รออยู่อ่ะ
          ข้างบนนั่นก็แจ่มแล้ว

ที่เบย์เป็นไฟสีส้มใช่ม๊า ^^

Comment

ของผมยิ่งเล่นยิ่งถอยหลังเข้าคลอง
            อย่าว่าผมนะ ผมเเนะนำในความคิดผมตอนนี้

1.เสียเวลาในการทำมากของผมทำเป็นเดือนเเต่ถ้าท่านมีเวลาไม่ว่ากัน
            2.เสียตังมาก ฟุ่มเฟือยโดยเปล่าประโยชน์เพราะของเเต่งค้อนข้างเเพง อย่างเช่นซื้อหลอดLED มา 350ขายได้เต็มที่200 สาย sataผมซื้อมา2เส้น500เพิ่งขายไป2เส้น300เอง มันมีเเต่ลดอะ
            3.เเต่งไปก็ไม่มีใครดูนอกจากเราเล่นมันทุกวัน
            4.ต้องดุเเลรักษาเป็นพิเศษ
            5.ถ้าเเต่งเเล้วเวลาจะใช้เคสตัวใหม่ทำใจลำบากมาก

พัฒนาฝีมือด้านงานช่างใช้เวลาเป็นประโยชน์ ภูมิใจมากถ้าเราทำได้อย่างที่เราออกเเบบคิดใว้ คำชมเชยถ้าเอามาโชว์ในเวบบอดเเห่งนี้

ตอนนี้ของเเต่งผมขายไปหมดเเล้วเหลือเเต่หลอดไฟอิอิ
            เเล้วเเต่มุมมองนะคับ

เดวว่างๆจะถ่ายรูปมาโชว์ โมดิฟายเเบบพอเพียง
            Last edited by อาร์ต; 19 Feb 2007, 20:12:34.

Comment

อยากตัดฝาเคส แล้วใส่แผ่นอะคลีลิค จะมีร้านทำหรือป่าวครับ

Comment

ดีครับ

Comment

สวยกว่าผมเยอะเลย หุหุ

Comment

2006 - 2007 - 2008
                    3 ปีแล้ว ขุดมาซะ

Comment

สวยแล้วครับตามใจชอบ ส่วนตัวผมไม่ชอบไฟหลาย ๆ สี ทุกอย่างสวยแล้วครับ

Comment

Working...
                      X