Announcement

Collapse
No announcement yet.

MICROLAB X3/5.1 5800.00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MICROLAB X3/5.1 5800.00

เห็นวันนี้ที่ ฟอร์จูนนะครับ ชั้น3 ใครสนใจก็ลองไปดูครับพอดีผ่านไปเจอ(ไม่มีนายหน้าครับ) 555

อ๊ากกกกกส์ แพรงงงงงงงงง

Comment

เออ ทำไมมันแพงหว่า ของคุณ tor +ประกันเพิ่ง 3800 เองอ่ะ

Comment

ร้านนี้จำได้ ว่าแพงๆ หน่อยอ่ะ

Comment

ปั่นราคาซะน่ากลัวเลย สงสัยเห็นคนหากันเยอะ

Comment

แนะนำ ถ้าจะเอาจริงๆๆ ไปพันทิป ชั้น 3 ร้านP&A 4700 ประกัน 1 ปี คับผม

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
              แนะนำ ถ้าจะเอาจริงๆๆ ไปพันทิป ชั้น 3 ร้าน P&A 4700 ประกัน 1 ปี คับผม
              P&A หรือ P&Y งงละ

Comment

น่านดิ แพงเกิ้น ของใหม่อย่างที่เร๊พ ข้างบนบอกเลยครับ 4700 ร้าน P&Y แหะๆ

Comment

Originally posted by tor25230 View Post
                  P&A หรือ P&Y งงละ

P&Y คับผม โทดทีคับผม พิมผิด ^^

Comment

Working...
                  X